BDS không dẫn sóng thì bank, thép, chứng ..cũng ăn mày ăn xin cả lũ

Bọn cầm cổ khác hnay cũng đóng bỉm rồi, bọn cầm tiền thì đang thèm khát cổ đất. A em đang ở chỗ trũng nhất, điếc qua giai đoạn này

4 Likes

Thầy uy tín. không có thầy thì e cũng k0 có số lãi vừa rồi, giờ bay đi cũng chấp nhận. nhưng em tin thầy nhận định đúng, e đứng về với thiên thời, về nơi được hưởng lợi và khan hiếm. Chúc thầy sức khỏe :smiley:

12 Likes

aill in, Dig CEO , cho nó vuông , luôn tin tưởng thầy A7

8 Likes

Nay dẹo hết em vui lắm, chứ bọn kia cứ gáy bẩn mãi:v bọn cty ck sàn la liệt =))

3 Likes

Vẫn CEO - DIG - L14 chưa rụng 1 cổ nào. đang gom thêm BIG SALE. Sàn phiên nữa bố cắm nhà khô máu. Bố mấy cái thằng RRach

4 Likes

Em tin đại ka, gửi vào dig ceo con xe MIT rồi, ăn tết xong em đòi Mec .

2 Likes

Cảm ơn thầy. Chúc thầy sức khỏe.

Còn cái sổ mảnh ruộng mai đem cắm nốt để tất tay.

Hnay chúng nó cũng ăn cám hết thầy ạ, không phải BDS là minh chủ dẫn sóng 2022 thì sao đạt GPD 7% như kế hoạch đề ra

6 Likes

Mình 80% Ceo giá từ 94 xuống 72, Dig 20% vẫn chưa âm, luôn tin tưởng thầy, có có tầm nhìn và có tâm dành cho anh em chứng sỹ. chúc thầy Sức Khỏe

4 Likes

Trận xích bích trăm năm

Trận xích bích này quân địch đang dùng mọi chiêu thức để ngăn chặn. Giờ gió đông đã bắt đầu thổi. Quân địch sẽ bị đốt cháy bởi chính sự hung hãn của mình. Lỡ trận này sẽ hối cả đời!

7 Likes

Nói nhanh cho vuông: Tôi thà cắn lưỡi chứ quyết không mua cổ phiếu ngành khác. Tôi thà rút hết tiền về buôn đất chứ quyết không mua bank, chứng, thép, dầu khí, sản xuất, bán lẻ

11 Likes

ảnh
Anh em cổ bds chỉ là giảm tý lãi, chúng nó ôm hàng mà chúng nó tự gọi là cơ bản còn éo có lãi mà giảm, cắt mẹ vào vốn gốc luôn, thảm thiết éo thấy tương lai luôn ấy
Hàng cơ bản, nghe hài vcđ.
Ngu chưa, chim BDS chúng mày chỉ có tèo, BDS ăn cơm chúng mày còn tý cháo mà húp

14 Likes

Cám ơn thầy.

Trạng chết chúa cũng băng hà. :wink:

1 Likes

Gần hết lãi nhưng em vẫn kiên định theo tư duy của Thầy!

7 Likes

Thầy bảo đời người chỉ cần 1,2 trận là xong. Trận này ko đánh xác định nghèo…

8 Likes

Éo phải dự, đạp xóc bao trận rồi lại x3, x5

1 Likes

Trận đánh quyết định giàu sang phú quý. Tương truyền 1000 cổ L14 đổi được 1 con Toyota Land Prado

5 Likes