BDS NỔI SÓNG THẦN! Cùng luận trận XÍCH BÍCH cổ BĐS chia lại của cải này!

, , , , ,

Tin nóng hổi
https://vietstock.vn/2023/04/khai-hoan-land-cong-bo-bctc-kiem-toan-2022-tiep-tuc-duy-tri-tang-truong-on-dinh-737-1055822.htm

1 Likes

Sao bằng IDJ NHA được bạn ei

2 Likes
1 Likes

Chiều còn tiền nên gia tăng IDJ anh nhé

5 Likes

Cháy túi roài…

Lên pic IDJ cho anh em

2 Likes

Vốn rẻ bơm vào.
Cổ đất tăng khiếp lắm.
Hưởng lợi chính sách thuế, phí,…
Những dn có thị trường trọng tâm. Đang triển khai dự án.

1 Likes

Một vài nhận định DBC

Giá thịt heo hơi liên tục đi ngang vùng đáy khá lâu với 48k/1kg.

Người nông dân các tỉnh thành đang chịu lỗ và khả năng đợt tới sẽ xảy ra tình trạng bỏ tái đàn —> dẫn đến tình trạng thiếu cung.

Hiệp hội Chăn nuôi đề xuất với chính phủ giảm thuế suất nhập khẩu khô đậu tương xuống 0% —> doanh nghiệp hưởng lợi.

Giá heo hơi trong 2 ngày 3/4 và 4/4 đang có dấu hiệu tăng giá nhẹ +3k/1kg thịt hơi.

Về phân tích kỹ thuật cp DBC đã tích lũy khá lâu và chặt trẽ, vol giao dịch có dấu hiệu tăng mạnh từ phiên hôm qua và đến thời điểm hiện tại.

Vùng mua hợp lý an toàn sát 14.5÷15 và target có thể đạt 17.2-19.2- 22- 25

Vừa qua các thông tin về lợi nhuận năm 2022 của DBC giảm đáng kể sau khi công bố báo cáo kiểm toán —Việc này thực chất là không ghi nhận lãi năm 2022 và chuyển lợi nhuận sang 2023 mà thôi, có thể quý I sẽ ghi nhận thêm 145 tỷ lợi nhuận sau thuế.
Ngoài ra, sẽ ghi nhận dự án bđs chung cư NƠXH Khắc Niệm, D-Green park, lnr cỡ 150 tỷ.

1 Likes

Chất ko

2 Likes

Khải cho nhận định NHA với,cảm ơn

NHA siêu ngon anh nhé. Em vẫn đang gồng lãi NHA. Giá vốn BDS NHA rất rẻ anh nhé. Đợt này chuẩn bị book Doanh thu LN khủng dự án Mộc Bắc nên cổ phi rất mạnh

3 Likes

Anh tham khảo ở báo cáo thường niên này của NHA. Năm nay làm báo cáo quá đẹp

3 Likes

Đóng góp cho pic
Đã có video FULL HD Siêu bí kíp đầu tư cổ BDS ăn bằng lần. Hãy like share sub kênh cmt ủng hộ nhé

2 Likes

Dòng tiền bđs chuyển vào cổ tăng trưởng như KHG

Mấy thăngf dời này chỉ biết hô múc xúc

Đíu hô bán bao giơ

Giờ anh em biết ai tử tế hơn ai ko

Loại này xứng đáng được lột da, xẻ thịt

Nghiệp quật đấy

Nuôi lớn , thịt sau