Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

bắt được bao nhiêu 2tr7 chứ bao nhiêu đâu. trong đó bán ra bao nhiêu, bao nhiêu của lái bao nhiêu chơi dài hạn

Biết gì đâu nhưng chim là phải hót🤣

Dxg,kdh tím luôn

Nay tím rồi.
Các bác cho em hỏi, đợt vừa rồi chia cổ tức bằng tiền xong, đã điều chỉnh giá gốc chưa ạ? Sao TK em không điều chỉnh nhỉ!

ATC không có bác nào bán ạ ?!?

Aces chuyển sang nhà mới @onlyu9 sinh hoạt đê, nhà này chính xác từ 35 lộn về 21.6 bỏ được rồi. Sang bên kia mở ra trang mới cho IJC :))

1 Likes

không cái kia là riêng, bàn index chung, cái này của IJC đang hay . Hey, tôi không làm bình phong cho các cụ nhé

IJC tôi vẫn chi sinh hoạt Pic này nhé :grinning:

Chỉnh rồi cụ, tk tôi hiện lên tiền mặt cổ tức và cp chỉnh tương ứng

1 Likes

Con này tím 1 hôm, thì 2-3 hôm sau lại trả lại các cụ hết. Ông nào đu tím hôm nay t+3 chưa chắc có lãi :smiley:

1 Likes

Tk em cũng hiện lên tiền cổ tức nhưng cô vẫn giữ nguyên số lượng mà đúng ko ạ?!?

đúng rồi nha bạn, trả cổ tức bằng tiền nên số lượng cổ phiếu không thay đổi, khi nào trả cổ tức bằng cổ phiếu thì số lượng sẽ tăng nhé

1 Likes

IJc vượt đỉnh em mới vào thêm cho các cụ úp bô nhé. Mùi lắm rồi đấy

Đu hnay là có lãi rồi. Lo gom tiền mà mua đi. K lại lên tận 3x mới mua thì ăn k có nhiều😀

Nếu dịch k diễn biến xấu thêm mà chỉ như hiện tại thì Nhịp này dự ijc lên vượt 3x, lên 27 chỉnh nhẹ về 26 rồi 1 phát lên 3x. Nhịp kéo này sẽ nhanh, dứt khoát k để nhỏ lẻ đu bám nhiều, lên 3x sẽ chậm lại chút. Nhìn lại quanh dòng bds thì em này giờ đúng hoa khôi. Lãi vượt kế hoạch, sang các năm tiếp theo ln dự kiến tiếp tục tăng trưởng, lợi nhuận ngàn tỏi, vượt xa mấy em bds khác. Vùng giá này so với đầu năm gần như chưa tăng mà dn tăng trưởng đến 60 70%. Cổ tức tiền thịt với giá này thì gần như quá ổn, rủi ro đã giảm thiểu quá nhiều rồi. Hãy múc và nắm giữ cho tương lai😀

2 Likes

Chuẩn, giá này quá rẻ, nhưng lên 35 thì 500 ae đồng lòng xả hàng : )))

Đúng là ở Trên Mạng nguy hiểm ở trên Rừng nhỉ? Ranh giới giữa trắng và đen nó ảo quá.

Lật mặt. Lý Hải. Đoạn nay là lật mặt p5 haha

thoát đc e hàng này thì phẻ

thoát đê anh em

hnay đi ngược tt