Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

mấy bác yên tâm đi, em lên giá 25, chết thế nào được :smiley:

em cầm cả dig cả ijc, nhưng mỗi con mỗi khác, ijc em cầm dài, target cũng thấp chỉ tới 38 thôi, dig thì đầu cơ nhưng mạo muội target 6x. Tỷ trọng ijc = 2 dig

Mình theo IJC từ topic đầu tiên của Only qua đến đây chắc khoảng 5-6 topic rồi. Thà nói như bác vậy đi vì còn này ai cũng biết nó ntn rồi. Còn lãi lỗ - tiền ai nấy hướng liên quan éo gì. Nhưng nói thì phải chuẩn.

25 thì bác ngồi rung đùi thôi.

Mấy thằng bay chắc lái thuê vào phá đám chứ đầu tư moẹ gì IJC.

Chẳng có ai như tụi bây cả, vào group IJC mà dìm IJC, tâng bóc DIG. Tụi bây đích thực là dân còm dạo của lái chứ gì nữa!:sunglasses:

1 Likes

Cu cháu @htbt34 lặn mất mẹ hình luôn rồi, tưởng cu cháu thế nào ko dám ngoi lên sủa bậy cắn càn nữa à, IJC lên 28 rồi ngoi lên mà cắn này :))

Ui những thg như mày thì nói thật 1 câu là đéo thèm chấp, m cứ soi hết các topic nói về IJC thì tầm 4-5c là có mặt t bình luận hết, còn như m chắc ăn theo nói leo chứ trình đéo gì mà lên tiếng, mở mồm ra là thấy giống cu cháu @htbt34 vào sủa bậy cắn càn, topic lập ra để bình luận chém chứ đéo ai thèm chim chọc, họ nhà becamex đéo tự dưng quay đầu cả họ cắm đầu như vào hố đâu cu ạ, trình chưa đủ thì chịu khó mà lắng nghe :))

e cũng theo từ đầu năm,
cơ bản bị ức chế nhất là hôm trần kê bán phát 2tr cổ xuống sàn luôn, xong phi thẳng về 21,
Em xác định cầm đến cuối năm xem thế nào từ giai đoạn đó đến giờ :))) ko lướt lát ko margin, hết năm mà ko lên 4x thì chấp nhận sai thôi

Tao mà lắng nghe tụi bay ah??? Mày nói có nhầm ko???
Tụi bay chỉ là loại cá con biết không? Lo tập trung tg để trading đi, đừng cứ hễ thấy ai nói ko đúng ý là vào đánh nhau như mấy thằng trẻ ranh khó bảo!

Lo dành tg trading đi. Tao ko có tg để tranh luận gì với tụi bây cả! :sunglasses:

Tao đéo phải dân trading đánh ăn line 10-20% như chú mày đâu, còn cái loại nói trading thì đéo có tuổi nhìn đc cổ IJC nó như nào, còn đừng vào thể hiện ở topic này làm gì, chủ topic còn chưa đuổi thì đừng sủa linh tinh :grin:
Chú mày giống y hệt thg cu cháu @htbt34 tự dưng xuất hiện sủa bậy cắn càn đó :grin:

haizzz, mấy bác lại cãi nhau như trẻ con rồi, bên dig cũng thế. Bình tĩnh nào

Mày đợi chủ nhà tống cổ mày mới chịu ah?

Moẹ, đúng trẻ ranh!

Tao nói lại lần cuối, tao lên đây ko phải để tranh cãi với tụi trẻ ranh bọn mày, nghe chưa! Đúng là tốn cơm bố mẹ nuôi chúng mày, có tí tuổi mà cứ thích thể hiện.

Tổng KL cp của mày và của thằng Dongchu chỉ bằng số lẻ của tao thôi nhé! Câm mồm và qua group của DIG mà chửi bậy!

Thật tốn tg voi ích cho mấy thằng này.

Vấn đề là tự dưng đâu xuất hiện vào nói phá đám châm chọc IJC xong nâng bi DIG trong khi chả ai nói gì, thế giờ topic lập ra để bàn luận nó vào sủa bậy bạ y hệt thg @htbt34 cũng nói giọng điệu y hệt, từ trc giờ các topic IJC làm đéo thấy mặt mũi bao giờ đâu, chắc vừa rồi mới nhảy vào bắt giá 25 xong tăng đc tí nó nhảy vào sủa bậy bạ hết cả lên ấy chứ :))

Sủa hăng thế, cứ việc sủa đi, chắc đéo gì đã có đc 10000 cổ IJC mà sủa to thế =))

=))) ông có mua 10tr cổ 100tr cổ thì kệ con cụ nhà ông. liên quan đéo đến tôi. nghe ông nói k đúng ngta chỉnh thì nhảy lên cắn. Quay ra mày tao. Mồm thì kêu tốn thời gian thì im cmn đi. Cắn làm gì lắm.

Nể thật mấy cu cháu trẻ ranh chắc mấy tập đánh chứng vào sủa như thánh như thần, chắc có tí lãi vào sủa như kiểu mình giỏi trong khi nó chưa hiểu những lần đánh võng bẻ lái khiếp vía hồn kinh như nào, mấy nữa rồi sẽ biết, lúc đấy sẽ tag đủ từng thg vào xem còn sủa to nữa ko :))

1 Likes

Đến Only trước đây còn thừa nhận lái đánh hỏng con IJC rồi mà sủa như đúng rồi. Đấy lại đang chuẩn bị sủa tiếp. Kêu tốn thời gian mà sủa lắm thế. kkk

OnlyU thì nói kiểu nửa vời, hết đổ cho lái thì lại đến cổ đông ko nắm giữ trong khi cổ đông nhỏ lẻ đéo phải là người quyết định đến giá cổ phiếu mà là đội lái, về cơ bản đội lái này đéo đủ trình và đủ tầm chưa kể cái nội tình IJC chắc chắn có vấn đề, cổ ngon cổ tốt ắt nó sẽ có giá trị đúng với nó chứ đéo ai lại có cái kiểu 33-34 quay mẹ xe mà còn mất phanh luôn :))

e nghĩ thời điểm bầu cử, lãnh đạo bình dương bị rụng nên sập vòng 2, giờ lãnh đạo mới rồi hi vọng ngon

em cũng nghĩ thế, xong lãnh đạo và covid giảm, thì tới chu kỳ tăng trở lại thôi. FA ổn thì cứ chia ra múc là ok mà

1 Likes