Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Cao kiến

Cánh tay đâu hết rồi, bán kinh quá nhỉ, tuần này vượt đỉnh cũ 33,x lên nào, đến lúc vượt đỉnh lại tha hồ mà hô, cánh tay đâu, rụng hết rồi ah😀

2 Likes

Từ từ mới dậy đánh răng rửa mặt đái ỉa đã

Nay tôi thấy IJC khang khác, giữ giá rồi!

1 Likes

Vượt 29,65 có khi nổ vol, như phân tích trên, ijc cầm lâu cũng k sợ nhé, chậm tý cũng k sao, rồi cũng sẽ lên😀

1 Likes

Có ai là cổ đông lâu dài còn cổ phiếu IJC ko, nay nhận cổ tức này.

3 Likes

Em lăn chốt tới giờ vẫn cầm này, gồng lỗ rồi chẳng lẽ gồng lãi không được sao :))

2 Likes

Đi chậm thấy yên tâm hơn, chứ kéo 1 phát lên 33 hơi sợ.

1 Likes

lãi mấy chục tỷ /vốn 1000 tỷ. EPS 1000 mà giá 2x, P/e 20 không chơi > game ăn theo IJC thôi

nhìn IJC đuổi DIG này

Đâu có nhanh đâu bác, thế là bình thường, vào điểm lên phải tận dụng, các cp khác chạy ầm ầm cả rồi, em nó cũng phải lên cho bằng bạn bằng bè chứ, nổ vol đúng điểm là tốt😀

2 Likes

Hôm nay cổ tức về, ngon choét. Giá 25.x mà cổ tức thế này cũng ngon chán.

1 Likes

ijc hôm nay nổ vol, vượt đỉnh củ 29.65, mục tiêu vượt lun 33

Ủa …mới đây mà có cổ tức rồi ad…nhớ là ngày 15/9 mà

@Dongchu cũng chỉ mong mọi người có lãi để bớt chửi IJC, chứ biết bao topic biết bao người chửi rồi :grin:

IJC ngon về đúng chuẩn đáy 25 xong phi :smiley:

kkk nó vừa đi vừa chửi, chửi từ topic này qua topic khác. hệ giảm tí là nó chửi =)) nhưng chửi đúng vl bác à. =)))

Bảo sao ko thấy cu cháu @htbt34 Living ngoi lên chửi bới nữa, chắc đang có lãi :grin:

phải xem hnay nó vượt nổi đỉnh củ ko đả mới nghỉ tới 33.cứ lên gần tới lại tèo

Bác nghi ngờ gì thời điểm này, vượt đỉnh là điều hiển nhiên thôi, hnay vol 13 tr cổ thì t nghĩ có cơ hội trần😀

Ae cứ đặt niềm tin ở IJC k làm ae thất vọng đâu

2 Likes