Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Mỗi này giảm một ít dần, kiểu cưa bàn chân, ai T+ bán chứ ăn sao nổi em này, các cụ quyết tâm thì cố gắng gồng đến KQKD quí 4 thì khởi sắc.

Khách mình giờ chơi toàn hàng nóng:HVN,VOS,BII…

1 Likes

Kg biết khuyên sao.thấy lành ít dữ nhiều

Kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt mà cụ. CK là vậy, điều gì rõ ràng quá thì khó có cái ăn.

Hồi xưa cũng lướt flc… ăn bao nhiêu trả lại hết…vì giá nó thích thì lên thích thì xuống kg cần biết cty làm ăn như thế nào. Cứ theo chart phán …cuối cùng cũng lỗ đậm…dù tỷ lệ thắng 8,bại 2 thì tk cũng banh…giờ thấy khách vậy chỉ cầu mong khách giỏi hơn mình…chứ kg biết khuyên sao…ijc cũng làm khách lỗ bỏ chạy thì cũng chả biết chơi sao để thắng để tư vấn cho khách…buồn…6 tháng tk vẫn âm

Đà này chắc chuẩn bị làm vòng mới thôi nhỉ

1 Likes

mình cũng cầm máy mac đó.taget cảm thấy đủ thì chốt thôi bác.đang sóng của tụi nó mà

Các bác chuẩn bị tiền đón ở ga 20 chưa?

1 Likes

Khéo đang trung bình giá, càng trung bình giá giảm càng âm nặng.

Nói thật lòng đi bác Đánh penny có ăn có thua, thua đậm thì thắng cũng đậm ko kém. Nhưng thua bác ko tức nó giống bác đi mua xổ số hay chơi đề, bỏ 1 ăn 10 mất 1 luôn chả sao. Còn bác cứ so sánh hàng anh Quyết hàng nóng, bác vào con này giá 3x đúng ko. Thế con rác rưởi này cắm đầu 11 phiên có khác gì penny ko, được thì ít mà lỗ thì sặc máu. Lên xuống cũng ko cần tin tức ko cần lý do, báo cáo lãi cũng chả thèm tăng. Bác thật lòng là cầm con này ít nguy hiểm hơn penny hàng anh Quyết à. :))

Bớt xàm đi bạn. Thời điểm này còn có người dám tuyên bố dịch qua sẽ tươi sáng à :)). Văn của broker đúng ko. Dịch gần như đang ko có hy vọng và ánh sáng nào sẽ dập hoàn toàn 100%. Trên thế giới cũng chưa có nước nào dập 100% cả. Họ đã sống chung với dịch, tuy nhiên các nước phát triển đều quản lý cộng đồng, cá thể qua chuyển đổi số hoá hết rồi. Một đất nước vẫn còn phải xài thẻ chứng minh thư giấy thì bác hiểu sống chung với dịch ko hề dễ và ko nhanh ổn định đâu. Điển hình nhất là hiện bị gãy chuỗi cung ứng tại HCM rồi đấy. Cho mở cửa lại thì vốn còn đâu, nguồn hàng nóng đâu ra. Trước đây chứng khoán tạo cơn sốt do dân sống cùng dịch tức vừa đi làm vừa hạn chế các hoạt động, nhưng khi gãy chuỗi cung ứng thì còn cái nịt. Lần họp hội doanh nghiệp gần nhất tại HCM thì 50% tập đoàn nước ngoài đều muốn rút khỏi thị trường Việt Nam rồi. Dịch đang rất tệ nên các bạn đừng quá tích cực nghe mệt lắm

Kiểu đánh nhứ nhứ cho trung bình giá rồi đạp mạnh các cụ theo lâu vậy để ý là biết. Lái đánh đẹp vậy theo lái là có ăn, quan trọng là mạnh dạn vô ra dứt khoát.

Đánh y chang đánh penny là đảm bao ăn hơi ngon. Đừng nghe mấy thằng hãm L cứ bảo doanh nghiệp tăng trưởng với Bình Dương hết dịch gì hết. Cứ tầm 22 23 mua vào 28 bán ra làm hoài là ăn no

1 Likes

Qua mua theo các cụ lão làng FRT, DGW, DDV ăn rồi.

Flc mình lướt cách đây 6,7 năm giáo hồi đó 9400 giảm dần xuống 4000…có thắng có thua,cuối cùng tk 3tyr còn 1,2 tỷ

7 nằm mình vẫn lỗ.có lúc nộp vào có lúc rút ra kg nhớ chi tiết nhưng vẫn lỗ khoảng đó 1,5 tỷ chưa gỡ được

ijc Các bạn Cổ đông IJC cố lên nhé.

1 Likes

Chính phủ kịp nhận ra vấn đề, đã thay đổi nhanh, dịch đang trong tầm kiểm soát, sẽ sớm khống chế, trở lại bình thường.

2 hôm nay thấy vắng nhỉ.hay ae rời tàu hết rồi?

Cuối tuần trước nó kg giữ được mốc 28.55 thì đầu tuần rớt xuống giá này rồi…mai tiền cổ tức về múc thêm chứ?