Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Mấy cu cháu trading thì biết cái gì, mà nghe đâu cu cháu Living giờ đang đi ăn hôi chỗ khác rồi =))

:)))) một ông ăn hôi một ông rửa bát à =))) thôi lên cho ae nhờ chứ con này khổ lắm rồi.

Bị chửi cho lặn mất tiêu luôn mà, thôi thì giờ thì mới có cớ khen ngon đc =))

@Dongchu tự hiện hình luôn, sợ thật, bên topic IDJ thì âm thầm like ăn theo ko dám sủa câu nào vẫn võ mồm đc =))

=))) thôi dặn cháu nó gồng lãi được rồi. Để thời gian mà trading. Viết thì dài xong lại xóa. Tội :))

Đến giai đoạn cổ đông chửi nhau rồi, mình lại đi ra

Kinh 500 tỷ mà kg vượt nổi 30…lạy

bán như nước lũ

Con IJC này càng tăng càng sợ, ai mà hưng phấn nhào vào mua hôm nay là chết vs lái.

Em mới vào thử em này. Đúng là siêu cổ phiếu về lượng giao dịch :))) . Vãi nhái thật, đúng chất chợ đổ.

Hay còn gọi chợ đầu mối :))))

Em lạy mấy anh lái…mấy anh đánh kiểu gì mà quỷ khóc thần sầu…tiền chứ đâu phải giấy đâu…

vol 16triệu ko vượt đc cản @@

Chưa giảm mạnh, ko phải lo

Thị trường quay xe mà vẫn xanh là tốt rồi đấy, chứ thị trưởng quay xe mà còn đỏ trc cả thị trường thì đúng là hết vị =)))

2 Likes

Nay thế là khỏe đấy, lực đỡ kinh điển, nhưng ai đỡ ai thì tôi ko biết :)). đu 30.6 nay thì đái ra quần

vâng bác, 29.65 là vượt cản rồi phải không bác :smiley:

tôi có biết cản là gì đâu, tôi đầu tư hệ tâm linh. Chửi nhiều là tôi vào, khen nhiều là tôi bán.

Thoát lúc 30 rồi, lãi dc chút, các anh lái nhợn ít ra lái tầm tpb chứ lái kiểu bán như phá thế này thì mệt óc, dù sao cũng cám ơn các anh nhái cho em thoát hàng

Lâu k ghé qua. Các bác bán hết chưa. Hnay chưa vượt nhưng tích cực. Vội vàng làm gì.

2 Likes