Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Thôi đành ngậm ngùi chấp nhận sự thật bác ạ, e cũng phải cắn răng cutloss e nó để vào e khác thôi.

Cuối tuần phải tìm 1 mã mới thôi.nìn nó đánh có lẽ quý 3 kg tốt rồi.kg quyết tâm kéo …

1 Likes

Q3 miền Nam đóng cả 4 tháng chống dịch thì có vẹo gì mà chờ bctc, chờ thì chờ Q4 luôn.

1 Likes

Bctc đẹp nhưng lái chơi hông đẹp :d

Lệnh bán xả vô đầu thế kia thì còn buôn bán gì nữa hả các chứng sĩ =)))

Lệnh bán đâu có nhiều lắm đâu, trông vol thì cũng bé tẹo ấy mà :))

1 Likes

=))) không nhiều lắm thật bác ạ - chỉ nhiều gấp đôi thằng mua :))))

Tài thật , để ý mấy lần ,toàn chỉnh trước thị trường 1 nhịp…lái làm chứ nhỏ lẽ nào làm được … chán con ijc này thật

Hôm nay phường cho tiêm mũi 2 mà kg hiểu sao thị trường tè lè luôn

Cho VNI chỉnh chút đi, chờ VNI chỉnh xong là sẽ lại có chiều hướng đi thôi :))

Lại về 27.5 cứ nói lên kg được do bà con ăn t+… kg đầu tư dài dạn,mà toàn đánh cho dân t+ ăn,còn dài hạn kẹp hàng hết mùa quýt này đến mùa quýt khác…vl

Hôm nay tụi hsc với vps cắt margin do sợ thanh tra… vậy mà các anh lợi dụng đạp ghê gớm… chắc mai áp lực margin giảm nhiều , mong mấy anh lái tha cho ae ijc-er tụi em ,sống với vl tụi anh

Chờ 1 cây sàn nữa vào đỡ tiếp, gớm cụ cứ lo

bác ấy cần nó lên 34 lại chả lo. Chứ con này cứ về 24 25 bắt, 29 30 bán thì lo gì

Mía cứ vậy hoài chừng nào cho tui về bờ…lạy mấy anh luôn

Nghe đồn BCTC có biến :frowning: Mai khéo làm cây sàn.

Thì biết bao đứa đang chờ cây sàn đó…

Lại 1 mớ đu vượt 30 nữa chứ, mai đống hàng đấy về ah, thôi các bác, k còn hàng thì để em nó yên nghỉ đi😀, có mấy bác mà topic lúc nào cũng xôm😀

Quý 3 vừa rồi ảnh hưởng bởi tình hình dịch bệnh mà, cho nên đây là thời cơ xúc IJC đấy :))

Cái nền hiện tại khá cứng, mai k bục thì cửa ăn vòng mới vẫn sáng nhé.