Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Giữ lại 1 ít làm kỷ niệm b nhé :smiley: . Biết đâu sau này nó lại là khối tài sản khổng lồ cho con cháu hehe

HDC chắc bây giờ ông ấy lồi mồm rồi

2 Likes

Bởi vậy đời đúng đen . Khách thắng mình kg thắng

Đào mả thg @Living_Legend lên bảo nó hô về 3x cho :laughing:

chắc cuối năm á, xưa nhớ nghe đâu cuối năm 3x ^^

Lái đánh cũng ác lắm, lên đó rồi xuống đó. Chờ vượt 33 rồi tính cũng được.

1 Likes

Cất bỏ tủ rùi sau này xem lại bác ạ

1 Likes

Vnindex phi 22 điểm sắp vượt đỉnh cũ.ijc cong ở mức giá lúc vnindex 1200 đó yếu hơn thị trường

1 Likes

hình ảnh

Quý 4 vnindex chắc chắn vượt đỉnh rồi

1 Likes

bds cũng chỉ còn IJC nền tích lũy thôi, mọi thứ xấu nó phản ánh rồi chờ quý 4 rực rỡ

1 Likes

IJC vượt 30k ròi…

Vẫn ko tin tưởng được IJC, con này ko biết đâu mà lần, cảm giác là lái kéo lên để dụ nhà đầu tư nhảy vào mua thôi.

e thấy thì đáy sau cao hơn đáy trước. đang bo lại đấy, chờ vượt thì nhắm phản ứng giá 32 như thế nào

hi vọng lan này khác,ai có thông tin gì mã AGG cho xin nhé,thanks

Nhìn nó tích lũy chặt ở đoạn 27-28 là tốt rồi, cái lúc cần chê chả ông nào chê, lúc cần khen để nó lên thì cứ nghi ngờ, đừng mõm như thg cu @Living_Legend gáy IJC trong tháng 9 có giá 3x là đc rồi, lúc nào vượt 30 thì đào mả gọi cu cháu nó dậy :))

2 Likes

ijc lại chuẩn bị bắt nai

Vòng 4

Mai xem thế nào chứ t k nghĩ vòng tiếp đâu, tiền vào có vẻ quyết liệt hơn rồi, công thành liên tục thế này thì thành nào chịu nổi, nhịp này có khi bay mạnh ấy chứ, cả làng bỏ rồi😀, húc múc xúc nếu vượt 30, vượt 34 thì bán nhà múc nhé😀

1 Likes

Dòng bất động sản mà sẵn bán, tài chính nghiêm chỉnh, có lợi thế nhiều mặt giờ chỉ còn em nó giá hợp lý để múc, dòng tiền rồi cũng sẽ quay lại múc thôi, mấy bác tay to ngừng bán đi nhé, để lên 4x bán có phải hơn k, bán gì tầm này nữa😀

1 Likes