Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

bác phải bán thì em nó mới tự tin phi đc

Vl …chuyển qua agg với nlg đã dương8,2% nhé…để coi lái cho ăn gì hay mai lại tèo…từ giờ đừng kéo tôi vào nhé

Ôi trời nhìn đó

Có lái kéo cổ phiếu lên,vượt đỉnh chốt lời…người bị chốt lời còn cơ hội chốt cao hơn…có lái thì cố đạp cho ói hết gom giá thấp kéo lên đỉnh cũ hoặc hơn đỉnh cũ xã,rồi đạp gom giá thấp tiếp rồi kéo lên đỉnh cũ xã tiếp…vừa ít tốn sức lực,mà lợi nhuận của lái vẫn như nhau…nhưng nhỏ lẽ bị lái chốt thì suốt đời kg có cơ hội huề vốn…giờ mới thắm lời anh 7… lái có danh tiếng có uy tín khác hẵn lái ăn line…haz …quên nó đi cho lành

Ngày mai vượt cái 32 là đẹp

Tin đang ra dồn dập có khi ngày mai trần

Các bác về tranh thủ mà nới cái mồm ra kẻo lại toác mỏ:rofl::rofl::rofl:

Chứng tỏ bác Khoa vía nặng, cuối năm nó chạy một mạch lại tiếc

nhìn nlg đi bác,rồi nhìn ijc kìa,khàkha

Hôm nay im ắng quá.hết gáy nổi rồi…khuyên chân thành nếu kết bds bình dương nên múc tdc .tdc chắc vượt ijc trong vài tuần nữa thôi.lái này của cty chứng khoáng thì làm gì có chuyện cho các bác ăn đậm… từ giờ mà nghe bản Việt hay vix gì đó trắng xa đi…đừng để FA nó tốt quá mà bị tụi nó thịt đấy

buồn cười đồng chí này quá, DIG bán 30.5 xong hô hào để mọi người bán theo đồng chí, h quay sang tương tự vs cả IJC :)) bày đặt đi tư vấn người khác nào là TA vs cả FA :))) mua bán theo cảm xúc mà bày đặt phân tích như đúng rồi

IJC đi ngược dòng nhỉ?! Có khi nào để TDC vượt qua luôn không

Đồng chí này lại vừa chốt non DIG rồi. Chắc chỉ lên hóng để mua mua bán bán thôi chứ phân tích gì cho mệt

Hôm bữa có ai cà khịa tui nên tui thấy đỏ là và khịa lại thôi.khàkha

ỊC lái đánh rất khó đoán.bác nào ko kiên nhẫn chắc cũng xuống hàng hết.đối với dòng bđs muốn ăn to phải chờ rất lâu

1 Likes

Dòng bđs lợi nhuận khủng thường book vào cuối năm

1 Likes

Bác cho mình hỏi là Q4 IJC còn những dự án nào có thể hạch toán doanh thu - lợi nhuận vậy bác?

Haz…kg ăn to được đâu.dù sao cũng tôn trọng người ở lại .tặng các bác cái hình

Nó book lơi nhuận cục đó là đủ 1k tỷ lợi nhuận năm nay rồi.y như bác only tính toán đó.bác only cũng còn hàng .nhưng mà tui nói thật nhé… giỏi lắm lên 34 là nguyên cái bô to tướng đó.lái này nó vậy. chưa bao giờ tui nói cổ dỏm cả.chỉ lái dỏm thôi

1 Likes