Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Bác Khoa lại về thảo nào em ý ko chịu chạy

HI…Gio về ô ijc bảo vệ thành quả,mấy mã kia tăng nóng quá rồi,thấy có vẻ đang chốt lời…nếu ijc bay thì ăn đậm,dù gì tk đã ăn gần 60 % rồi,kg tham được,chỉ cầu mong năm nào lợi nhuận cũng 30% là mừng rồi,hihi,bảo vệ thành quả thôi ae

thôi bác cho em nó ngủ yên thêm 1 thời gian đi

ngủ là ngủ luôn đấy,dậy đi nào,hehe

Chúc mừng sếp nhé. Lâu lắm ko vào diễn đàn

Theo các bác nội tại và mức giá của IJC còn hấp dẫn không?

1 Likes

Ijc sẽ đi theo con đường dpg

IJC ko hấp dẫn đâu

1 Likes

ijc có thể chậm nhưng giờ ôm là hợp lý nhất luôn.mấy mã nóng chốt lời thì người ta sẽ thấy ijc rẻ thôi,còn lái nó cũng không muốn dây dưa đâu,vừa tốn phí,vừa tốn thời gian,bỏ lỡ sóng thần bds,qua quý 1 năm sau biết dòng tiền vào đâu/?chứng,bank,bán lẻ…lỡ dòng tiền nó kg vào bds nữa kéo lên chốt cho ai,các bác cứ kiên nhẫn,giữ đến giờ mà kg kiên nhẫn giữ thêm,là sai lầm lớn,nhìn chart đang check đỉnh lại thôi,đến lúc cũng phải tăng theo sóng nghành,kể cả không lái tự trôi,cũng tăng,vì nó quá rẻ so với phần còn lại rồi,giờ ôm quá hợp lý,các mã nóng cũng sắp chốt lời điều chỉnh để đón khách mới,ôm ijc là bảo vệ thành quả đó,

1 Likes

Chờ có cây vol đột biến rồi vào đu. Thà ăn thấp hơn 3 đến 5% chứ ngồi chờ nó nhây mệt lắm bác. Con này vol k có sao đi đc. Giá lên vol giảm. Lực đâu mà đẩy.

Càng lên vol càng giảm, chẳng ai muốn bán vì sợ không có giá thấp để mua.

cướp,ijc hàng này nhiều khi không cần lái đâu,kg lái nó lên bền vững đó,cướp…cướp hết của lái,

khó chịu với ijc này quá cứ dập dình, cả lò lên mà nó cứ đầm đầu đỏ đít, thôi em xin đc rời tàu bảo toàn lực lượng chờ gió đông châm lửa

Mong là em rời tàu sẽ làm nhẹ nhàng cho các bác chạy. Chờ một ngày ijc giá 34 đóng cửa sẽ vào lại :frowning:

nhìn VIX kìa cuối cùng cũng chạy thôi,sẽ đến phiên thôi,

cp VIX trả cổ tức và phát hành quyền mua thì khi nào đc giao dịch anh nhỉ

Chốt nlg tăng ijc thêm… sau này chuyên lại sau… vix hỏi ongthanmayman23 bạn đó đang ôm đấy…chỉ biết vix quá rẻ so với phần còn lại

Nãy giờ toàn lệch to bán IJC ko à, hơi rén với ẻm rồi

Giá này rẻ quá rồi chốt dần nlg chuyển qua đi là đẹp rồi

giá quá tốt bác ạ

1 Likes