Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

IJC anh em nằm im mà hưởng. Lướt lát là mất hàng nhé

1 Likes

Phải lướt mới tối đa hóa đc, dài hạn vô tư nên lướt thoải mái

Nằm im đi các bác ơi

Mới vào thấy ATO hết hồn🤣

Giờ chỉ có khen nhảy nhót chi nè :smiley:

Mở gap cũng hơi sợ

Mời các cụ quay lại Pic do bác @Only lập nhé, cho nó nổi trở lại nào. Quay lại píc bác Only nhé

cứ lần nào em nó chạy là i răng thị trường rung lắc

Hi thời của IJC các bác ,trùm cuối chạy mới ghê… 5x nhé

Bổ sung thêm với bác chủ pics một nội dung, IJC không ghi nhận trên báo cáo tài chính giá trị quyền thu phí trên quốc lộ 13 (một doanh nghiệp tương tự về thu phí là CTI ghi nhận giá trị quyền thu phí hơn 2000 tỷ trên báo cáo tài chính), việc không ghi nhận nên hàng năm không phải trích khấu hao quyền thu phí này, nên lợi nhuận từ việc thu phí gần bằng luôn doannh thu, như vậy cũng giống như giá trị bất động sản đang được ghi nhận trên bctc với mức rất thấp thì thêm giá trị quyền thu phí chưa được ghi nhận, thêm một viên kim cương nữa trong tài sản của IJC… 1 cao thủ đã chỉ tôi điểm này.IJC đúng là viên kim cương nhé

Mình ở Nha Trang nên kg rõ quốc lộ 13 có bao nhiêu doanh nghiệp được thu phí hay chỉ một mình IJC, vì tổng đầu từ cho quốc lộ 13 là 10k tỷ…vậy vòng đời dự ấn này dự kiến sẽ thu bao nhiêu tỷ?chắc chắn hơn 10k tỷ rồi( vì nhỏ hơn sẽ lỗ)…kg biết có phải 1 mình IJC ăn đủ sao?

có hướng mua mới không bác?
Em mua ít đợt giá 27.x giờ nó tăng nhanh quá chả biết điểm vào bác ạ :frowning:

Hãy nhìn nó dài hạn . Hàng tăng trưởng lợi nhuận tăng trưởng hàng năm khó định giá đỉnh lắm bác ăn.nó quá rẻ so với phần còn lại.mua và nắm giữ thôi

1 Likes

Tiêu rồi

em vừa mua thêm rồi, nay giá giảm ghê quá.

Lại 1 lứa đu đỉnh

Bình tĩnh đi ae ijc đang định giá thấp.chưa tăng nóng thì sợ gì điều chỉnh.bị vạ lây thôi.rồi đâu vào đó.DIG ,NLG … cần điều chỉnh thêm khách mới chứ IJC mới break out thì kg có gì đâu

1 Likes

cũng mong qua giai đoạn điều chỉnh để em nó bay xa như con DIG thì thơm quá :smiley:

1 Likes

Ijc nội tại dn rất tốt, khổ mỗi bác khoa vào e ý toàn sập chắc ko hợp vía :joy:

2 Likes

Sáng em mới xuống tàu lúc 36.5, đợi điều chỉnh lên tàu lại cùng các bác làm lại 1 vòng mới

1 Likes