Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

giá bị đạp đến đây thì ae chấp nhận thôi,giờ đạp ấy kg qua trọng bằng vol,vol càng tăng càng tốt,cho sorth hết hàng làm ván mới,

1 Likes

mai vol trên 10tr nữa là đẹp cho ván mới,ae rắng chịu trận thêm 1 ngày mai nữa,lái xifke nên biến dùm ,cho em xin

thôi nghỉ ngơi các bác,tụi nó đạp đến giá này thì chịu trận thôi,giờ mong tụi nó đạp càng nhiều càng tốt,ra hết hàng sớm,khỏi tốn thời gian,thangs12 gần tới rồi 1 năm giằng co nhau chả ai lợi,tụi nó cũng chả lời được bao nhiêu so vói dòng bds đâu,giờ ae cứ lì lên,chịu trận thôi,kệ mẹ tụi nó,vol ngày mai 10tr trơ lên,thì giỏi lắm 1,2 sẽ hết hàng thôi,cả năm ae holder lợi rất thảm so với bds,nên cần lì để giũ tiền của mình,chắc tụi nó cũng sắp biến rồi đấy,lái xike

IJC lái đè đạp thoải mái đi. Rung lắc đi. Hold chặt để xem lái giở hết những trò gì.

2 Likes

nay ATC khối lượng mua cũng nhiều mà nhỉ. Giá tụt ghê thía chứ :frowning:

1 Likes

Em mua hôm giá 35 đúng kiểu đu đỉnh, tim đau quá các bác ạ :frowning:

Xuống rồi lại lên thôi. Cứ yên tâm cầm thôi

hic. hnay gia tăng thêm giá về 34,4 mà nó đạp ác quá. con này đánh láo thật sự lun ấy

Thôi kệ đi mong ván mới lẹ khỏi tốn thời gian , chứ giằng co nhau qua quý 2/2022 thì thảm cho 2 bên

Ngày hôm nay còn chờ, còn suy nghĩ , ngày sau thì ước gì thôi các cụ.

IJC em chờ sang năm. Qua thấy các bác kẹp kêu vang trời! hikhik.

1 Likes

Đừng nghĩ em đỏ mà bỏ rơi em, các bác bỏ chạy ném em ấy lung tung thì tay to, tạo lập bế về nhà cất tủ.

Tôi thì thoát cũng lâu rồi, thấy đánh quá nản, giờ thử thuyết âm mưu chút xem. Có thể tương lai IJC ở Bình Dương quá khủng, nên tay to nào đó đang cố vơ bằng hết càng nhiều càng tốt, càng làm nản lòng người mua càng tốt. Có thể cả con đường dự án 24K tỷ mà Bình Dương nhận của Bình Phước giao hết cho IJC lo thì sao, IJC mà ko có phần thì e rằng trạm thu phí QL13 sẽ bị giảm mật độ giao thông đáng kể nếu cao tốc 24Km tỷ xong vào 2025, cao tốc này được thu phí hoàn vốn hơn 30 năm, cả mảng đất Bình Dương sau này cũng IJC nốt thì sao nhỉ??? Chứ một cổ phiếu tốt, đúng thời điểm BĐS đang rộ, người mua đang ủn lên ầm ầm mà nó cứ bị đè ngang đánh xuống. Hay là ai cho nó vay hàng đánh xuống nhỉ??? Ý định đánh xuống lạ kỳ đến kỳ quặc.

2 Likes

Chắc ai đó đang thử nghiệm Robot cho nó dễ chấp nhận.

IJC nắm lâu dài chút. Hiệu quả đấy các cụ.

Ijc chưa có tiền lớn vào toàn mấy ông ngồi úp t0 cưa ngọn thôi. Ace nên cân nhăc đừng vào mới kẻo chôn vốn, cho mấy thằng lướt t0 tự chơi 1 mình

Nếu nhỏ lẽ gamestop ?

Hôm nay bói 1 quẻ …ijc hồi…mai thì kg biết…chỉ báo cho thấy ijc đang ở vùng quá bán…ae múc mạnh cho vol nó 10tr tiếp nhé…

1 Likes

Nay JIC vẫn bị đè tiếp, em ôm lúc 35 giờ đau tim quá các bác :frowning:

Sao em thấy nó vẫn chưa quá bán ta, nghĩ chắc còn 1-2 nhịp nữa