Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Bác chủ thớt còn cầm IJC không, em xin ý kiến lập Group ■■■■ IJC-ER hoặc Facebook.

Dt mình 0917336366 có gì add mình vào group tìm kế sống sót nhé

1 Likes

Hi vọng rũ hàng để lên tiếp, mọi người tạo group thì add mình với, cũng là cổ đông khác lâu của IJC

1 Likes

Add anh Khoa rồi, lập tạm một Group nhỏ.

Team nhỏ thì đừng gom bác, ijc thiếu gì team gom đâu. Thiếu 1 tay to thôi. Anh em còn giữ thì nó còn ko lên. Mai thủng hết để làm lại từ đầu

Bạn đưa link Za lo lên đây được kg nhỉ… Trong topic có nhóm nào cầm trên 3 tr cổ .ae mời cầm trịch luôn

Xin phép bác, vì đây là pic của bác Lãng Tử nên em không tiện đưa Link.

Oh

Vol to giá giảm sàn. Thủng hỗ trợ. Bác tự nghĩ nhé. K ai đi bắt dao cả có nhớ trong năm mười mấy phiên sàn và đỏ liên tục k. Thận trọng vẫn hơn. K có yếu tố tiền lớn ở đây😀

2 Likes

Nó còn có 2 cái đỉnh đấy. Khoai phết. Dn thì cũng ngon😀

Tiền em chốt lời dig giờ qua đây, cùng lắm về 20 em allin cả vốn lẫn lời chứ gì cụ :rofl:

1 Likes

Buồn thay cho 1 doanh nghiệp tốt cứ quay tay miết

1 Likes

quá buồn,từ đỉnh về 20%…chắc mức chiết khấu này cũng bắt đầu hấp dẫn người mới rồi,dẫu sao cngx hi vọng lái ngu nó biến dùm cho đời nó đẹp các bác ,chứ nó cứ ám hoài cũng chả khá được đâu…Chứng khoán Việt đầy rẫy những sự vô lý :slight_smile: Cùng ngành bđs Con lỗ mấy trăm tỷ thì giá tăng gấp 3 trong mấy tuần. Con lãi mấy trăm tỷ, hơn nghìn tỷ thì giá giảm cắm đầu.

3 Likes

Làm hột vịt lộn cho nó lộn lại bác ạ.

Em là F0, trước khi chơi cũng “nghiên kíu” FA, TA…đủ các kiểu, thấy IJC được đấy, giá hợp lý…Cũng ngắm nghía bao phiên, chờ nó vượt cản 32…test đi, test lại nghĩ đó là kháng cự mạnh…thế là đầu tư…Lái làm cùn hết ý chí anh/em Fo nha lái. Giờ cũng hiểu ra là lái có thể vẽ tất cả từ BCTC đến chart, cho nên cần “chọn lái mà chơi” các bác nhở.

1 Likes

Thì quyền sinh xát là lái mà

đánh theo ý lái mà b :smiley: FA TA có tốt mấy thì cũng phải xem tâm trạng lái nữa :)) lái chưa gom đủ hàng thì còn lâu mới cho ăn

2 Likes

Em giữ IJC lăn lên lộn xuống với nó từ tháng 7, hôm t6 lại choáng váng với nó suýt ngất vì lại lỗ. Em hỏi các bác tí, cổ đông của nó có anh đuôi ngựa không vậy?

1 Likes

K có anh đuôi ngựa DC nhưng có anh Tuấn mượt 8x nhé

2 Likes