Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Ông IJC này họ BĐS tăng thì tăng sau cùng, điều chỉnh thì điều chỉnh đầu tiên, đã 2 phiên sàn liên tiếp rồi

1 Likes

Chờ quay đầu rõ nét thì trung bình.

1 Likes

Cổ tăng trưởng mà còn tệ hơn cổ đầu cơ .thà nộp tiền cho Quyết Còi

2 Likes

CỔ này bác nào trading giỏi x2, x3. Holder may mắn chắc được vài phần trăm.

CHờ tạo nền, đảo chiều thì trung bình giá thôi.

Kiểu nó cho tăng theo turn giữ quài thì lại bị thiệt

1 Likes

Toàn một lũ chạy như tào tháo đuổi

Chạy kiểu này thì chắc sàn chục phiên

Giờ giá 29.15 mai sàn nữa mà bán đúng không phải dạng vừa đâu

Giá này còn nói cắt lỗ hay bán làm này lọ, ANh em mình giữ và chỉ mua thêm khi nó giảm tiếp thôi, giảm nữa ai sẽ là người chết, anh em mình, nên đừng bán

mình hiện vẫn còn lời, mua 27.1 nhưng thấy anh em nói bán thì đúng vãi, mà bị bán chắc toàn Lái nó bán nó sả vào đầu anh em mình đó

giá Hiện tại của cổ BĐS đến thời điểm này là rẻ lắm rồi, cứ múc tới số luôn nếu có tiền

1 Likes

Về vùng giá 27 xem xét giải ngân một phần lấy vị thế, hàng T3 về downtrend thì xem xét CUTLOSS , tạm nghỉ chứng một thời gian.

1 Likes

Gãy là toang thật

1 Likes

Kiếm cơ hội khác chứ bác, nghỉ chứng chi :)))

Kiếm được thì tiếp tục, có thể sắp tới TT phân phối mạnh.

1 Likes

Giá hôm nay cao hơn giá tôi vào lần trước gần 1K, hôm nay tôi lại canh giá bên dưới để vào, xem các cụ sợ hãi nào đó bán cho tôi giá tốt để tích sản. Vòng trước tôi cũng đc các anh thương cho chút để giờ lại làm lại vòng 2.

1 Likes

Hôm qua trườngmoney lifetream dòng bds mới thấy những mã như IJC lợi nhuận tăng trưởng đều 6 năm,kể cả những năm 2018,2019 bds khó khăn vẫn tăng.quỹ đất dồi dào,việc thật tiền thật quý chừng nào.các mã khác toàn trên giấy chưa đền bù ,kh biết có tiền đền bù không nữa…vậy mà giá IJC cứ cấm đầu,nhìn chả biết giờ đầu tư sao luôn…hôm nay hi vọng là phiên hồi bắt đấy…hazz

1 Likes

Nay kéo pháo nha. Ok không? Vào thêm bình quân giá nhé. Kỳ này rung thế thôi.

1 Likes

Sáng nay ai chưa lên tàu tranh thủ nha

2 Likes