Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Nhìn giá xanh nhẹ cả người

1 Likes

Các cụ tranh nhanh quá, e đặt trên giá lần trước tý, may vẫn khớp gần hết, các cụ không tranh nó nhúng nữa thì gọn.

2 Likes

Lên lại rồi mọi người, mừng gớt nước mắt

1 Likes

chốt phiên vol giảm giá tăng tốt lắm đó,có lẽ lái đã gom đủ hàng cho sóng kqkd quý 4

29/11 năm ngoái cũng vậy cũng bị đè gom hàng cho sóng kqkd quý 4,năm này cũng vậy,IJC xuống quá nhanh,kg kịp trở tay,chịu trận,có thể chưa lên lại,nhưng hi vọng tích lũy lên dần,kg đỏ nữa,là đẹp

2 Likes

thôi nghỉ ngơi thôi,bớt bi quan rồi,hic,

Nhẹ nhàng hơn, hi vọng tích lũy tốt và lên lại

Tốt rồi, anh em cầm hàng thì yên tâm nắm giữ x2 tk nhé. Đừng vì 5,7 % mà mất hàng

Sang tuần mới biết đc a e ạ

trước mắt phản ứng tốt cũng đỡ ớn, chờ xem nó tích lũy hay nó lừa đây

1 Likes

Hi vọng là q4 sẽ ổn và có nhịp phi mã thần thánh đầu tháng 1/2022 và sẽ tiếp tục chuyển động theo dòng BĐS chung.

hbc kg biết có game gì mà chạy kinh thế,kqq3 vẫn thảm,kỳ vọng quý 4 mà giá chạy vậy có quá không nhi?

1 Likes

dạo này thị trường nó vậy á, lỗ mà chạy kinh

1 Likes

con IJC này tiếc là kg có cá mập chơi nhi?từ khi ONLY bỏ,mình để ý kg thấy cá mập,thôi tự trôi cũng được,lên chắc kg nhanh nhi?

ẻm có lên nhanh bao giờ

hi

Ko hiểu nổi IJC này mọi người nhỉ? Tiềm năng cty tốt mà giá thì te tua, chờ cắt lỗ xong chắc em 1 đi ko trở lại với em này nữa :frowning:

1 Likes

Hôm nay mà chốt xanh nhẹ là mình nhấn tý margin đó.ít thôi

nay ngày của bank rồi, VCB còn sắp trần

họ nhà becamex đánh ăn line ăn li thế này bao giờ mới làm người tử tế đây mấy anh lái