Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

IJC xem ra là đã chỉnh khá rồi, nhưng TT hôm nay tăng quá mạnh, khi IJC đang trên đà hồi phục mà VNI chỉnh nhúng xuống trả lại điểm cân bằng thì dễ lại down thêm nhịp nữa.

Về 26-27 thì lực cầu khá, thêm lúc đó cung của nhỏ lẻ cũng chẳng còn mấy. Chỉ có lái đạp thêm thì tự ăn hàng của chính mình, lại còn mất thêm hàng.Tiền giờ quá nhiều, IJC giờ nhiều nhóm đã liên lạc lại mua bằng tiền tươi thóc thật, thống nhất xem ủy quyền vô tham gia giám sát DN bảo vệ NDT . Tư duy tích sản từ bây giờ với IJC .

Ơh. Vậy là mai lại phải kéo pháo tiếp àh. Chứ để tụt dốc là ngta lấy mất. Hì

1 Likes

Hình như team langtubuonnuocmam của chủ pic cũng kiến nghị giá mua IJC giá 36400/cp … thấy chủ pic phân tích rất chính xát IJC.dù sao ae cũng cần chủ toppic comment 1 phát nhé…thanks

1 Likes

Mai tích cực chút thì NDT cầm lâu họ cũng nhẹ nhỏm, đánh xuống thì đã cầm mấy tháng giờ lại gia tăng thêm, chỉ béo mấy tay T+.

Bên mình đưa 42k/CP cho Q2/2022.

Các cụ đua làm gì, tự nó lo được, càng đua càng dở, tăng trước cũng thế. CP của vốn nhà nước quản lý, ăn cổ tức hơn tỷ lần NH cộng lướt là chê gì nữa???

1 Likes

Thấy trên Facebook của team kiến nghị mua IJC giá 36400

Xuống là cơ hội gia tăng.

Không xuống sâu đc đâu, ai cũng nghĩ có lái, ờ thì lái ăn li ăn lai nhưng DN này ai cũng muốn gom giá tốt. DNNN hưởng lợi mọi bề tới đây, nhưng ăn li ăn lai là cố hữu, con này từng tăng nóng nhưng chưa ghim mức giá nên phải test đi test lại, quá béo cho ăn sổi, quá đau cho đầu cơ trung hạn.

1 Likes

Con ijc này bỏ thì thương mà vương thì tội các bác ạ

2 Likes

Mai kết phiên xanh trên 31.5 thì dấu hiệu phục hồi khả quan, còn không tiếp tục quan sát trước khi gia tăng.

1 Likes

Lái đánh hơi khó chịu tí, rũ cung xong thì như Dig.
Thị trường giờ kiếm đc em nào an toàn như em nó là rất khó.

1 Likes

ijc cầm lâu còn đc chứ ngắn hạn cũng om vốn hơi lâu bác ạ :confused:

ngắn hạn cũng dc mà bác, không lời bằng mấy midcap bđs khác thôi

Thôi đành trở thành nhà đầu tư dài hạn vậy

1 Likes

Bục bội với lũ súc sinh

Nếu chiều nay lỡ hẹn ko về. Thì xuân năm nay…

Mùa xuân em mặc áo… Bàn tay ai…

Cố gắng cầm dài có mục tiêu thôi, đánh T+ nó rũ kinh lắm.