Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Dòng tiền thông minh rồi chạy về đúng chỗ.

Lại 1 phiên chốt tuần chán…

Chơi chứng nhiều năm chưa thấy con nào như IJC bỏ thì tiếc.hold thì lõm…lái này thật sự mạnh…nhưng mà cũng thật sự ăn dzơ…potay

Ở đây cố thể có lái ae nào muốn chửi thì cứ moi cả nhà ông bà cụ nội nó ra chửi cho bỏ tức

Túc tắc nhặt tiếp thôi =)) đợi bank nới room ngoại rồi xả vào đầu lũ tây lông kaka
1638500850-aaaaa

626973

Chim lợn bìm bịp vứt dép chạy hết xong lại vào đua lệnh thôi, dịnh bệnh kinh tế gần như đóng băng, tiền ko chảy ra ngoài được đâu.

Bình tĩnh, tuần sau là có tin LN quý 4 roài!

đầu tháng 12 lấy đâu ra lợi nhuận quý 4 cụ ??? mà con này có lợi nhuận nhiêu đi nữa vẫn ì ạch chán chết . Nhưng mà nãy em full margin giá ATC rồi, lên tàu tiến về ga đầu tiên 40 nhé :slight_smile:

tức quá chửi cha nó thôi,chứ vẫn nguyên 35k thôi,đánh kg giũ mối,để mang tiếng thúi khắp nơi,nói gì thì nói,quy luật vẫn cần nhỏ lẽ để chốt lời ,má đánh vậy ăn được 1,2 lần,tiền đâu nhỏ lẽ nộp hoài,hết từ đểchửi tụi mày

Oki 15 nhé hú nhau nhé ko quên mất

15 gì bác?

đừng đùa với anh 7,giờ chờ máy anh lái thôi,lạy mấy anh lái IJC

mấy ông nội bđs bơm thổi đang bị bác thủ tuýt còi, ijc trong thời kỳ bđs ngáo giá méo tăng tí nào mà lại còn cắm đầu giảm, cho nên dòng tiền thông minh sẽ sớm chảy sang thôi cứ bác nào nóng đít cắt lỗ thì phải quay lại múc với giá cao hơn :), rồi ijc sẽ sớm trở lại ngày so kè giá với dig mấy tháng trc thôi :slight_smile:

có thể nhiều người nói A7 lùa gà,đây là trò chơi lùa gà mà,nhưng mà A7 nói về BDS thời bơm tiền hơn 1nam trước,thấy kg sai chút nào,mấy mã tăng nóng muốn tăng nữa cần lực rất lớn,dòng tiền sẽ đến IJC thôi…tụi kẹp banks kg thể khác được sắp tới buộc phải cắt lỗ

Ai vứt dép chạy xong lại vào đua lệnh thôi =)). Tiền tầm này ko chảy ra khỏi sòng được

bác biết vì sao con IJC và con BCE cắm đầu không vì nó dính dáng đến các bác đang bị vào khám.

2 Likes

Chim lợn độc mồm độc miệng tự nghĩ ra đồn thổi linh tinh có ngày vào khám hoặc bị phạt tiền ng. Căn cứ nào mà bạn nói IJC có liên quan đến mấy ông vào khám?. Có thì nói, biết thì nói, không có tự sáng tác ra nói cho nó đã cái mục đích thì có đi khám cũng không oan

Cốt lõi ijc nó éo lên được là vì ở cái tầm blđ nó chỉ đến được thế, các bố cứ đòi có ngày so găng với dig hay nlg thì đúng là k ai đánh thuế giấc mơ thật =))

Giá đang hình thành theo xu hướng em đã đưa trước đó.