Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đoạn này múc đẹp lên 35 bán cứ thế mà làm

1 Likes

giá này ngại gì mà kg múc,qua tết thì 10 năm có 9 năm thị trường tăng,sợ gì mà kg múc,mình bắt đầu nhấn margin,giá đến vùng kháng cự là mình múc tiếp sức cho lái,giờ lên diễn đàn 319,f247 thấy toppic vắng hoe,vậy 2 tháng nay ai đang múc và cầm hàng,chắc kg phải nhỏ lẽ đâu,giờ múc tiếp sức cho lái là đẹp,nước ngoài vẫn miệt mài múc đó nha

tuần này vượt 30 là đẹp

Con ijc này chậm quá các cụ. Sang CEO, chạy lẹ hơn.

thề con này về 31 em cho đi ngay. cách đánh con này ngán quá các cụ à. xin chừa.

hôm qqua nhận tin tốt hôm na đạp sắp mặt,lãnh đạo IJC giở trò rồi,lại điệp khúc sáng tăng tý chiều giảm sốc,hazz

Gần một năm trôi qua cách đánh vẫn ko đổi nhỉ, doanh nghiệp tốt tin tốt, lái lợi dụng đánh xà quầng trong khoảng 25-35

1 Likes

Hôm ny bay nhỉ.cạn cung lâu rồi

1 Likes

Hàng đã về tay lái hết rồi.tàu sắp phi ấy.ae còn hàng ngồi chặt nhé

vẫn còn nhiều nến xả hàng lắm bác, có thể sẽ test cung thêm lần nữa.

test gì nữa xưa phiên 10tr cổ,giờ 1tr cổ 1 phiên,vậy hàng ai đang giữ à giao dich thấp vậy,tự trả lời xem,hàng vào tay lái và bị nhốt hết rồi nhỏ lẽ kg còn đâu,còn tai sao giờ chưa chạy thì potay,nếu tôi nghĩ ra được lái đợi gì thì tôi giàu như only rồi,hic…

1 Likes

Túm cái váy giá này có tiền múc.mục tiêu ngắn hạn 35 cũng quá ngon,ai đi dài hạn 6x như tui cũng múc.múc dược nhiêu múc,vì nếu lái quyết định kéo thì kg có mua đuổi nổi đâu.

Chừng nào kéo đây trời.năm nay vĩ mô kg có thuận lợi đâu,thanh khoản thị trường mà rớt dưới 10k tỷ bình quân là xong,siêu cổ,siêu sao gì cũng về máng lợn.chỉ có quý 1 là cơ hội để kéo,chứ qua quý 2 khỏi cần đè nhà nhà bỏ chạy thì lái ôm đỉnh giá 29 luôn nhé.lái ngu

kệ thằng lái thôi, theo kng của tôi lái gom tuần này, sang tuần có thể lên qua 30

1 Likes

lâu lâu lắm mình mới bị kẹp hàng lâu đến vậy

lái đánh chán quá l. ysl quá. đánh đến quỳ hết kiên nhẫn

Em thấy nhiều bác bảo lái ijc ăn line, nên đánh thế, quan sát thấy có vẻ đúng

2 Likes

Năm rồi đại sóng bds 90/100 mã bds đều ăn đậm IJC-er đói mốc mồm.năm nay bds có khi điều chỉnh mạnh IJC lên bằng gì? Sợ nhất là những người chết vẫn cố ôm.nên bán mà kiếm ăn nơi khác.IJC khi nào lão Hùng về hưu mới lên nổi…

2 Likes

=)) nay còn hàng k đồng chí? nay t múc thêm