Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Sợ gì .hôm nay mình cũng kiến nghị cho khách mình múc ijc.công tình chờ đã lâu,giờ còn khoảng 3 ngày nữa đã có tin đồn kết quả quý 2 rồi,múc sợ gì

Đây bạn nhé…

Sao trên mbs k thấy thống kê nhỉ , cay nhỉ

Tổ chức mua ròng IJC ngày thứ 3 :slight_smile:
Tổ chức trong nước tiếp tục rút vốn, chủ yếu là nhóm bất động sản

NĐT tổ chức trong nước tiếp tục bán ròng 241 tỷ đồng, tính riêng khớp lệnh thì họ bán ròng 169 tỷ đồng. Cụ thể, các tổ chức trong nước bán ròng chủ yếu là ngành bất động sản và mua rất hạn chế 4/18 nhóm ngành.

Top các mã được khối này mua ròng có SSB, CTG, KDH, E1VFVN30, VPB, VCB, VJC, IJC, BID, DXG. Ngược lại, Top các mã bị tổ chức trong nước bán ròng có HPG, FLC, NVL, ACB, BVH, NLG, GEX, PNJ, VHM, VIC.

Mới múc thêm 1 ít.hic.

Em múc từ 35 rồi các bác ạ :v đang mát lắm nhưng vẫn vững tin thui ạ

1 Likes

Khách của mình cũng kẹt 34,35 nhiều …quý 3 dòng tiền sẽ về lại bds .năm ngoái cũng vậy…hẹn gặp 4x nhé

1 Likes

IJC thì ngắm mốc 32 xem có thủng không các cụ ạ, nếu ko thủng được 32 thì có luôn nền giá mới vùng này…quá ổn…

đang kê 32

e mới vào hôm trước, đang trên thuyền không biết có về bờ được ko đây ạ

Bờ này xa lắm bạn ơi, bán có ôm dài hạn thì ôm thôi

Tay to only rời tàu rồi, chúc các cổ đông đang trên thuyền chèo lên 6x nhé, t cũng bye topic IJC đây, chốt nốt vậy, về 26,27 các bác ăn cổ tức mau thêm mà ăn cổ tức, cũng hơn lãi ngân hàng rồi. Bye!

1 Likes

Không hẹn gặp lại bác ở bất kỳ group IJC nào nữa nhé

1 Likes

Múc tầm nhìn 3 tháng, ngân hàng ,chứng khoán đang giũ nhịp chốt lời đừng ham hố.hệ thống mới Fpt đi vào hoạt động là cơ hội tay to chốt lời.cứ tìm bds chất múc cho 3 tháng sau…

Cái tâm lý ôm lâu sợ cắt lỗ xong nó chạy mất làm khổ các bạn. Thể loại thị trường tăng hơn 100 điểm mà vẫn lộn cổ đi ngược lại thì còn tiếc cái gì…ngoài kia chim hót líu lo, bầu trời xanh ngắt. Tự giải thoát đi, cầu ít vào thì nó mới dám đè…quỹ với bọn tay to nó ko ngu đâu, ngon nó vào nó hốc rồi. Đưa ba cái p/e ra kêu rẻ là rất buồn cười. Cổ phiếu giá nó phản ánh tương lai, ko có chuyện ngon bổ rẻ

2 Likes

Lái đánh dã man tàn bạo quá bác. Từ 35.5 bẻ về 32. Lên 35 lại bật ngược nay lại thủng 32 rồi. Đúng là lùi một bước k nói trời cao biển rộng - nhưng nhẹ lòng. Em đã dính quả t3 từ 32.x về 26. Thôi chia tay các bác. Em xuống thuyền đây :smiley: chúc ae ở lại mạnh giỏi và kiên định nhé.

1 Likes

Những lúc như này cần cụ @Only lên động viên anh em

1 Likes

Đạp quả này nặng thật, thủng lỗ chỗ. Trước giờ vẫn nghĩ lái vẽ chart nhưng ko nghĩ tàn bạo thế này.

1 Likes

4 cây nến đỏ rồi

2 Likes

Hô 4x tháng 7 xong sút thẳng 35 té rồi. An ủi cái gì. Mấy bác đúng là thật thà quá đỗi, giang hồ thân bất do kỷ…ae lại say sưa bắt đáy với bình quân giá vùng này…đáy là khi vol còn 2tr kéo dài một tháng. Còn lâu…

2 Likes