Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Rất thật.

Chart IJC thành downtrend ko anh

@Red_No Tự doanh xúc 122 tỉ giá 24-25 xong lên 35-36 lại lôi ra xả, thương vụ làm ăn có lãi thật sự, bảo sao các cty chứng khoán nó lãi đậm thế :smile:

mẹ chán thế chưa kịp bán cái hqua mua để trung bình vốn nữa

à hnay chỉnh cổ tức quên mất. thấy trong bảng nó để -5% tưởng lõm mẹ vào cái bắt đáy hqua.

1 Likes

Giá này quá ngon rồi múc trung bình giá thôi, cuối năm quá ngon, mà không biết năm nào :rofl:

Siêu cổ sao cứ cắm đầu vậy không pik nữa

chia cổ tức cũng vẫn giảm như bình thường mới đau

cẩn thận tình hình thế này giá có thể về 20, hôm nay ko xanh đầu phiên thì xong rồi. :slightly_smiling_face:

Lại thỏa thuận gần 7tr cổ giá tham chiếu…những dòng tiền cực khủng đang đổ vào IJC…tăng giá hay không tôi ko biết nhá các cu…

Về 20 cũng hết cho các cụ có công hô hào, vào chém cho vui để lấy kinh nghiệm bác à

Giá hời thì các a xúc thôi, 34-35 thì các a xả cho vỡ đầu quân ta chứ còn gì nữa :smile:

các anh có ý gì đây nhỉ

thỏa thuận ko nói lên điều gì đâu, con này chưa có đáy đâu :slight_smile:

Cứ xâu chuỗi hết mọi vấn đề lại…từ LN tăng trưởng…giá đang đẹp thì bị đạp…thỏa thuận liên tục khối lượng khủng…Cũng dần dần sẽ ra vấn đề thôi…

anh em mua thì nên chủ động đánh giá vùng giá mình mua xem nó có rủi ro nhiều ko, chấp nhận ôm lâu với giá đó đc ko, chứ giờ nó đang dở trò thì kệ cmn thôi, qua tôi mua giá sau chia cổ phiếu là 22.4 tôi kệ cmn luôn, mà cũng chỉ 15% tiền thịt thôi nên chấp mọi thể loại đưa đi đâu thì đưa, giá đó tôi làm cổ đông trung thành luông =))

Cụ tổng BCM ăn cổ tức mấy trăm tỉ no nê quá xong lăn ra sàn nằm ngủ rồi :kissing_smiling_eyes:

Cụ mua giá này thì còn nói làm gì nữa. Ae kêu gào vì toàn 3x thôi

Bậc thầy mua đáy bán đỉnh đấy :smile: