BFC - cổ phiếu thưởng 1:1 sau tạm ứng 5% tiền mặt

Nhặt đúng cổ vào sóng tăng …cũng vui. Nhiều bác nhặt cổ không đúng nhịp ……mất vui nhỉ ?

Trong số các cổ có mầu TÍM hôm nay cổ dòng PHÂN có đóng góp cổ SFG họ hàng cổ phiếu nhà Vinachem…hy vọng nhịp tới cũng túc tắc có thêm một vài cổ nữa cho bằng chị, bằng em

Dự là BFC sắp hết hàng khuyến mại….Mình thích và khoái nhất là khi thị trường có thể đỏ…nhưng em nó vẫn cứ thể hiện

2 Likes

mới nhặt thêm DCM bác ạ

1 Likes

Đoạn này tớ lại quan tâm và quan sát thêm BFC … cứ vùng 25.x lại nhặt thêm về 24.x (nếu có) càng ngon ….vì em nó hơi thiệt thòi so với các mã khác khi mà giảm và đứng nhìn các mã khác tăng cả gần tháng nay, trong khi các chỉ số này nọ quá ổn áp

2 Likes

Tiếp tục quan sát

1 Likes

Thank bác nhiều

1 Likes
1 Likes

Tạm thời với BFC đúng như với những gì mình nhận định….nếu bác nào túc tắc mạnh rạn, quyết liệt tham chiến vùng giá 25 và 25.x nhịp vừa rồi thì giờ bắt đầu có thể tạm yên tâm ngồi rung đùi uống Caffe ngắm thành quả rồi nhỉ ?

2 Likes

Rung đùi nhưng chưa kịp cafe thì BFC lại về 25.x rồi bác;)

1 Likes

Vẫn đang mong về 23.x và 24.x đây bác

Lại phi tiếp rồi bác ơi

1 Likes

Em nó là ông chùm của Việt Nam về dòng Phân NPK hàm lượng cao mà bác. Xuất khẩu tăng mạnh

2 Likes

BFC tím ngắt, năm nay năm bản lề của phân bón ạ

1 Likes

Ra ngoài làm ngụm trà mà em nó tím ngắt người :slight_smile:

1 Likes

Nhiều bác đặt lệnh bán giá xanh vu vơ tranh thủ ra ngoài đi Tè …là giờ mất hàng rồi đó

1 Likes

Tháng 3 là tháng của Thanh niên…

Nay BFC không tím mới là lạ…. A,e để ý quan sát thêm CSV nhé