Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

Sáng nay có giá đỏ chưa nhỉ :))kaka

Sau khi tái khởi động dự án Grand Manhattan , Novaworld Hồ Tràm, thì sáng nay 19/5/2023 tại Bình Thuận CDT Novaland tiếp tục tái khởi động dự án Novaworld Phan Thiết thi công trở lại MB bank là đơn vị tài trợ tài chính cho dự án.

Những nhân tố quan trọng đã quay trở lại sân sau rồi . Ko mua nhanh thì nó tăng ngồi nhìn . :))

Nova vượt qua được năm nay, mà tiêu biểu là vùng trũng nhất là tháng 5 đến tháng 7 và phát hành thành công tăng vốn thì các năm 2024 trở đi bùng nổ về doanh thu và lợi nhuận cực thịnh, quỹ đất siêu khổng lồ. Chắc chắn nếu qua cơn bạo bệnh năm nay Nova sẽ thăng thiên lên giá 99 tầng mây. B7 bảo, giờ ai nắm giữ NVL nên có chiến lược như Đặng Tiểu Bình, ẩn mình chờ thời. Mà B7 nói ẩn mình vào Novaland giá 13.2 này thì quá ư là an toàn, chậm nhưng mà chậm kiểu tiến bùng phát, một khi thăng là lên mây xanh luôn, khỏi chơi kiểu le lói, le lói làm gì. :smile: :laughing:
Liều ăn nhiều, muốn giàu cần có gan phải to. B7 bảo vậy :laughing:
Nova hội tụ đủ các yếu tố: Long Mạch, Gió Đông, Dưới giá trị, Hệ sinh thái :laughing:
Mời @Khai_Nguyen_Huu , @Mr.SG vào đàm đạo :laughing:

1 Likes

Vì muốn phát triền nhanh thần tốc mới phải nợ . Phải lên sàn . Dùng đòn bẩy . Chứ làm ăn chắc cốp thì có cái bướm cp cho các bạn mua :))

Ko nợ . Thì phát hành trái phiếu cổ phiếu về để thờ à :))

Nvl có mấy ông bên quân đội bảo kê như ngân hàng tài trợ cũng là MB thì nó chết là sao đc, bây giờ dự là đáy rồi, về 10.x là khó xảy ra

Nếu nvl về 10.x là ủng hộ thêm bác Nhơn 100k

nghe đội mặt lợn lập avatar nói cho vui vui thôi nhé anh em.
Chứ tin thì bán nhà ra đê đấy. Thứ 6 chúng nó diễn trò ra hết DIG rồi.
Cạch cổ đất đi, đừng dính vào trong 3 tháng tới.

Ko về dc . Ko thủng dc mốc 12 x rồi . May quá hôm rồi quay đi quay lại nvl vẫn 13x để mua lại . Chứ cứ om ở đấy ko ổn . Giờ thì chấp nhận om ở nvl vì ko biết nó phi lúc nào ở thời điểm này chậm chân là khó vợt giá mgon lắm :)) chấp nhận cho nó ở giá này có giảm về 6 cũng mất hoen nửa số tiền thôi . Nhưng x. Thì nhanh lắm

1 Likes

“Ký kết hợp tác triển khai hoàn thiện DA VTV” sẽ diễn ra vào ngày mai 23/5 Từ 8:00am đến 9:30am tại Site DA (Cổng Nguyễn Mộng Tuân, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, HCMC)

:boom:Sự kiện được tổ chức với sự góp mặt của Nhà thầu thi công DA - Ricons, cùng đại diện BLĐ Novaland.

1 Likes

Tin tốt ra liên tục, giá thì rớt liên tục

Múc 13.5 xong chờ thời thôi

1 Likes

Nvl tăng theo bản thân nó ko tăng theo thị trường . Chỉ cần dc cởi trói là tăng ko biết đường nào mà lần :))

Thôi nghe mãi rồi bác =))

1 Likes

Phiên hnay NVL xác nhận wash out ở vùng MA50 rồi đấy

80% từ mai chỉ có xanh và xanh

1 Likes

NVL nhìn qua thấy ngon đấy, nhưng mở mắt mỗi ngày trả lãi 50 tỷ thì cũng sót cả ruột.

1 Likes

dòng tiền tạo lập họ uốn nắn CP theo ý chí của họ. Họ muốn nó tăng thì xấu cũng thành đẹp mà họ muốn nó giảm thì đẹp cũng thành xấu.

VNM chẳng có tin xấu gì mà đến chu kì rơi nó phải rơi. Ngược lại NVL đến chu kì tăng nó phải tăng

2 Likes

Trong thị trường hiện tại tương đối giống với uptrend vì canh điểm mua bất kì mã nào ôm 1 tháng đều có lời. Cái chính là có ôm được hay không thôi

1 Likes