Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

Anh đang chờ em có lời với món độc dược botulinum này đấy. Ít nhất anh đã giữ lời hứa không mó đến hàng em cầm rồi.
Nhưng báo chí nó cứ đập vào mặt em đây này. :sunglasses:

Chờ sẽ có lúc NVL xuống dưới 5 múc kiếm chút cháo …

1 Likes

Hơ, đây là topic về NVL cơ mà. Em có mở hẳn topic về LDG sao bác ko vào đó mà nói lại nhảy sang đây. Dẫu sao topic của em mở là để đạp LDG, ngay đầu topic em cũng phải xin lỗi cổ đông LDG vì đi đạp hàng của bọn họ. Chẳng qua em chỉ trả đũa tên jean về cái tội vào topic DIG dụ dỗ DIGer bán DIG để mua LDG thôi. Chính cổ đông LDG còn thông cảm việc em đạp hàng của bọn họ. Cả cái vụ việc Đồi 61 của LDG cũng bị em lôi lên réo ngay từ đầu topic đó mà

Túm váy lại: bác chuyên đi nhầm giày, sắp thành chỉ báo ngược rồi đới

1 Likes

Nvl mai tím. Còn ldg mai xanh lơ

1 Likes

Ông nghĩ nó lại để cho về 5 á . Đang mơ r . Ko

Về 8 thôi nó đã mút hết r đợi đấy mà về 5

1 Likes

Múc Nô chưa, 500 AE đâu rồi, tôi cần cánh tay của các bạn giơ lên :laughing:

2 Likes

Bạn nay lấy thông tin ở đâu chuẩn lắm nè

Ko nhanh thì lại đua . Giá cao . Kệ các bạn ấy đi kaka

1 con mà có đủ các loại bds . Thì còn chê đi mà mua ldg . Năm nay là năm nhà nhà du lịch người ngừoi du lịch bds nghỉ dưỡng vào thời :)(

Lợi nhuận sau hè tức quý 2 quy 3 ko tăng độ biến mới lạ

Thường mấy thằng chết đi sống lại thì lại sống rất dai và khỏe. Haha, tồn kho của NVL lên tới 200 nghìn tỷ, khoảng 9 tỷ đô. Điều gì xảy ra khí một hai năm nữa lượng hàng này được giải phóng ra thị trường :laughing:
10 tỷ đô với VN nó khủng chứ, với bọn Mỹ hay Trung Quốc nó bé tí tẹo à :laughing:
Thằng PDR đã CE rồi, Nô chậm thì chiều nay đóng CE thôi

Thằng pdr là thằng ăn theo nvl tím kia kìa . Nvl giảm pdr phải giảm . Vì mô hình nó bắt trước nvl dùng đòn bẩy . Nhưng nó ko dc đánh giá cao bằng nvl vì thằng cầm chịch ở nvl tầm nhìn nó cao hơn thằng ăn theo ý .

1 Likes

T đố nvl mà ở giá 13 thằng pdr vượt dc 15 .

Cắt ku tao đi :))

Khi nhay vào fts thằng lol nào cũng bảo chờ ăn cổ tức giá nó sau chia giảm tụt quần . Kakak sợ thì về bú tí mẹ :)))

TÚm lại là nhanh chân nhanh mắt mút Nô nhỉ :laughing:

Như con vef của ông vin ấy giờ nó ce thì mua kiểu gì . Trắng bên bán . Hay evg . Vc7 trắng bên bán như mấy hôm rồi đua đặt lệnh mua nổi ko . Phải mua trước đón lõng thôi .
Chờ chỉnh thì lại sợ nó giảm sâu . Đủ lý do .
Tốt nhất mua giá vùng thấp . Lúc có lãi ung dung hơn nó có chỉnh cũng ko bị tâm lý

1 Likes

1 khi đã phi mút chỉ nó lại để cho các bạn kịp vào hàng để ăn theo á . Đi ngủ r nằm mơ đi . Nvl cp hơn 1.9 tỉ cổ đấy nhueng nhà ông nhơn và các quỹ nắm bao nhiêu nếu ông ý mà ko nhả thì lấy cp lol đâu mà mua :)) hàng trôi nổi dc bao nhiêu lắm khi đã vào sóng .

NVL chắc ăn, muốn kì vọng bức tốc mạnh ce nhiều phiên thì cứ phải đợi qua tháng 6. Giờ thì lừ đừ theo thị trường đi lên thôi :laughing:

1 Likes