Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

Quá ổn !

Vâng ạ! E cảm ơn bác ạ!!!

Cung trong kho cả trăm triệu trong khi ko có lực tiền margin đỡ nổi. NVL ko vượt nổi 15 thì cứ xác định rơi 20% về 12. Tuy nhiên nó sẽ không rơi nhanh mà có lộ trình điều chỉnh dần. Sau đó tính tiếp.
Các bluechips khác có tương lai hơn trong báo cáo Q1.

1 Likes

Thế chốt lại có cắt lỗ HAG để bắt NVL ko? Trùn đất mõm ko thua ai

Nick clone ah? :rofl:

Này có phải là bắt dao rơi không nhỉ @@

2 Likes

Mô phật, thí chủ đóng phim lật mặt nhanh thế :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth:

1 Likes

múc DXG với a doremon ơi.

Nó đánh nâng đáy , cứ bình tĩnh giải ngân. Hiện tại NVL là mã không margin nên không có gì phải lo

2 Likes

đang phân tích TA, không khuyến nghị mua bán, cũng không thông báo đã bán hay chưa.
Không khoe lãi, không báo lỗ. Chỉ đóng góp.
Đừng có mở miệng ra hô Phật ở chỗ này. Dơ dáy!

1 Likes

Trùm viết thế này thì sang tuần canh mua NVL được rồi. Trùm có dự định đánh giá vni của tuần sau ko?

@Upbo lầu chủ ăn ké lầu. Ăn ké NVL của Trùm được 7% rồi huênh hoang nói hươu nói vượn cuối cùng ăn quả đắng ở chính phiên bulltrap âm 10%. Trùm lấy lại cả gốc lẫn lãi. Đã cảnh báo mà không nghe, ở TTCK này mà cứ cứng đầu thì cái nhận lại chính là NAV của bản thân thôi.

1 Likes

NVL nó đánh rũ rất tốt, 2 cây gãy cả MA10, MA20. Sẽ tiếp tục còn rũ ở những phiên tiếp theo. Nếu Trùm không nhầm thì ai mua ATC hôm nay sẽ có lãi 1-2% thôi không nhiều

2 Likes

Ai mua ATC hôm nay thì thứ 3 hàng về nó đánh nến xanh rồi hôm sau tăng nhẹ hút cầu và đóng nến đỏ ít nhất 1/2 cây nến xanh đó. Đánh theo đúng sách giáo khoa

1 Likes

Mức giá 13,55 - 13.7 chỉ khoảng 7 triệu cổ không nhiều. Lái sẵn sàng cho chốt . Đợi xem phiên thứ 2 nó rũ đến mức nào mới tính điểm vào tiếp theo được.

Chuẩn bị sẵn đạn dược đi. Trùm hô là múc NVL vòng 2

4 Likes

Bác chủ sút hết HAG chưa?

Thằng trùm chê thằng bô đu đỉnh NVL,thằng bô bảo thằng chùm chết DXG,thằng trùm bảo không múc DXG mà múc HAG xong khoe,đến phiên hôm nay HAG của thằng trùm lõm cmnl. Tấu hề :))))
image

mà thằng bô lên hô nvl là t thấy có mùi rồi. :sweat_smile:

1 Likes

Trùm bô hô đéo uy tín bằng thài khai