Big Game Novaland - Người khổng lồ cựa mình

mặt lợn hay doremon mà kẹp hàng cũng tranh thủ đợi sư phụ em ra tín hiệu mà múc về bờ đi.

Chỉ mỗi sư phụ em mua đáy bán đỉnh thôi không ai làm được điều này đâu. Lo mà chuẩn bị hầu bao ngồi đó mà cãi nhau

1 Likes

Bác ơi, có tín hiệu ới em nhé, đang vỡ mồm đây

mi.ạ toàn cao thủ, trade như thần thánh.Toàn lãi là lãi. Vậy chẳng mấy chốc giàu sang phú quí rùi …
Nghĩ mà tủi cho bản thân tôi, ngu dốt toàn đi hứng phân cho bọn nó.
Nay lại hứng cái bô DIG: 17.1-17.4, NVL: 13.8-14.0 :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face:
Thôi kệ mi.ạ nó đi, bất quá ủ tới cuối năm phân quai đem bón cây chắc cũng sai quả đấy :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Hì hì, toàn cao nhân, ko thấy ai lỗ bác ạ

1 Likes

Cao nhân là nhân đem nấu cao hết hả bác kkkk

1 Likes

Em ko biết bác ạ :grinning:

1 Likes

Tao sợ éo gì. Có anh em nghĩa quân kẹp cùng tao. @Upbo mới mua hôm nọ không biết hôm nay đã thoát được chưa.
Tao đã chạy được kha khá giá 15 rồi, giờ chờ mua giá 12. KKK
Tao còn hàng A7 DIG, mỗi tội NVL rơi kiểu này DIG cũng phải cho đi sớm, kẻo rơi về 14 lại mất cmn lãi.
Mày quân thằng mặt lợn và thằng 10h à?

Sao bác chửi nhau với nick phụ của bác @Vuichoigiaitri làm gì ?

tao không chơi với thằng mặt lợn. Càng không thích làm thơ. KKK

Bác cao thủ như sư phụ em ! Cũng chốt 15.15 đang chuẩn bị đánh vòng 2 .

Bác ấy mua 15.x cắt 14,65 bác ạ

AE nghĩa quân đã nhắc lúc rơi khỏi 15 lần đầu là thế nào nó cũng vòng lên bún chả còn gì.
Thằng nào ko chốt quả sau mà còn tham là quá ngu. Đáng chết!

Chốt dig hí hửng bắt đáy nô điên điên dở dở chửi cả mod như mày còn chết dài

AE chú ý không dây vào thằng mặt lợn nhé. Nó cà khịa gì kệ tía nó. Bỏ qua!
Lên F247 để kiếm tiền chứ không ai kiếm chuyện!

Đúng rồi bác, lên kiếm tiền mua 14,65 chốt 15.x chứ ai lại làm ngược lại như bác Vui, mua 15.x cắt 14,65 bác nhở.

Mà cái nick @Dau_Bep là nick phụ bác Vui bác cũng không nên giao lưu làm gì. Em khuyên bác rất chân tình

Đầu tư lỗ lãi là chuyện thường làm gì bác dùng ngôn từ cay cú thế.
Em cũng biết việc bác cắt lỗ là điều không mong muốn nhưng mà cắt thì cũng đã cắt rồi, giờ đợi múc vòng 2 trả thù lại là xong.

1 Likes

Đã là mặt lợn thì đơn giản là éo quan tâm. Next khẩn trương!
Éo ai đi dây với lợn!

1 Likes

A hóa ra là cụ Mon à khà khà.

Thằng nào éo nghe anh em nghĩa quân thoát hàng khi nó vòng lên thì ráng chịu.
Theo nghĩa quân kiểu gì cũng có ăn.

Nó ngu mà mở margin ở cái giá siêu rẻ này à. Phải luộc bà con vài vòng tích luỹ đủ cổ nó mới mở nhé.
Cứ sideway trade mà kiếm cháo. Không thì nhảy vào bluechips nhịp chỉnh này cũng đủ trà đá có tay vịn đấy.

2 Likes