BII - cướp tàu hay là ói máu =]]

Cùng lắm t6 bán sàn đầu phiên chứ có gì đâu :rofl:

1 Likes

Tháng 10 năm nào cũng sóng thần, ae tìm mã tốt mà trú ẩn, chờ thời!!! Lại lao vào con đang rải thóc,khuyên ae chân tình; mấy em F0 né ra nhé

2 Likes

Cám ơn bác nhé.

các chú liều hơn cả a

1 Likes

Tại em thấy lực bắt đáy rất dứt khoát, mỗi lệnh đi vài trăm k, có lệnh bay cả triệu cổ. Thì em có mấy chục k liều cũng đáng , cũng có thể là trap nhưng lợi nhuận đi liền với rủi ro, em chấp đc đc cụ ạ!!

2 Likes

Sàn 10 phiên nữa

1 Likes

sàn cũng đc miễn thoát đc là đc có sức chơi có sức chịu, cảm ơn cụ đã nhắc nhở tại thấy nó múc cục sàn mà ko cầm đc lòng ạ😋

1 Likes

Về 3 hãy mua

1 Likes

Hôm nay xanh , qua đc T+1🤣

2 Likes

chúc mừng bác qua 1/3 quảng đường

1 Likes

Thế này liệu mai có phi không Bác chủ thớt. Mong cao thủ cho ý kiến

em ko khuyến nghị mua bán, trường hợp của em là đang đánh cược vào nhận định của mình để kiếm lợi nhuận , chấp nhận rủi ro để có lãi , một cách nào đó gọi là đánh bạc cũng đc.Ae trên chứng trường những anh chàng đầu tư nghiêm túc, dài hạn với niềm tin mãnh liệt về doanh nghiệp thì ko bàn đến họ có đủ tiền bạc và thời gian để thực hiện mục tiêu của họ.Còn ae trader chúng ta ngồi canh bảng điện, quan sát động thái giao dịch thì thắng thua là do kì vọng, phán đoán về t+3 T+30 T+n… Vậy cho nên khi mình đã bỏ tiền ra thì đó là quyết định của bản thân tự chịu trách nhiệm với quyết định đấy, mọi ý kiến ae đóng góp chỉ mang ý kiến tham khảo :slight_smile:

Nếu nó tốt thật chả khi nào có kiểu đánh lên mất dạy như thế. Kéo trần đập sàn như vậy, ai hưởng lợi, ai gánh hậu quả?

Chấp nhận thôi cụ ạ, đúng t+3 e xuống tàu lãi lỗ gì đều chấp nhận :sweat_smile:.Mai nó trần 1 cây thì tốt :joy:

Bác yên tâm. Tôi nghĩ bác ko lỗ đâu. Mà hệ sinh thái của Nhân… quá đáng sợ.:rofl::rofl::rofl:

Cá sặc rĩa như thế thì đố anh bắt được em,:crazy_face:

A Nhân rất có “tâm”…

Cứ tành tành kiểu này ko khéo lại lồi mồm cụ ơi :rofl::rofl:

1 Likes

Thật sự là khó đoán cách đánh của CT. … bgio bác ko lỗ là rất hên rồi.

1 Likes