BƠM OXI cho anh em ôm cổ BDS. Cổ tăng 30-40% vắng chim lợn cổ giảm 1 phiên chim ngợp trời. Mai 19/5 ngày chiêm tinh BDS tím hàng loạt nhé!

, , , , , , ,

Đang dem r bác Khải

2 Likes

Cảm ơn anh nhé :smiley:

2 Likes

Tôi chỉ có một mong ước một khát khao lớn nhất là thị trường chứng khoán Việt Nam sập về thời kỳ đồ đá bởi vì 20 năm qua đến giờ vẫn lẹt đẹt anh em hãy bán hết và short cho nó sập luôn đi nào

1 Likes

Nay cắt hết rồi room anh 100% tiền ngồi chờ điều chỉnh sâu mới tham gia lại

Ăn non thế nhỉ. IDJ sáng mai chỉnh chút rồi chiều tím rịm, ngày cấp sổ đỏ condotel sắp đến gần, ngày đại hội cổ đông cũng có nhiều thông tin thú vị. Cứ vững niềm tin không là uổng phí

2 Likes

Hàng mới là con hàng nào vậy bạn Khải :grinning:

Nghỉ thôi anh em nó sập sâu xuống sàn cháy tài khoản đấy, thiên tai dịch bệnh bắt bớ khủng hoảng sắp đến rồi sợ lắm

1 Likes

4 Likes

Anh ngoài 4x rồi không phải thanh niên nữa nên không là đối tượng anh này nói, giờ già rồi cần phải an toàn tính mạng sợ lắm khủng hoảng rồi về 700 điểm

1 Likes

Về chích heo đy. Cầm tiền vô sòng mà ngâu oẳng cái sủa bậy

1 Likes

Cháy tài khoản chưa ku em? A nói rồi tầm này rủi ro lắm nghỉ đi lái nó úp bô đấy full short là giàu

Hô mạnh lên a càng có giá rẻ a xúc.a lại sợ sập quá

1 Likes

4x mà chạy rong qua nhiều topic bị nta chửi thì đúng là loại lớn mà k trưởng thành

2 Likes

6 Likes

Thanks anh chị em tham gia buổi livestream hôm nay nhé
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @dautuchonloc198x @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu

9 Likes

Cám ơn anh buổi live hôm nay quá hay và hấp dẫn

3 Likes

Rất hay và thực tế. Sau những ngày theo dõi a đã thay đổi dc góc nhìn chân thật về thị trường. Chúc e xớm thành công và có nhiều video hướng dẫn phân tích sâu sắc khách quan

4 Likes

Cảm ơn anh nhé thái độ ham học của anh thì thành công đến là tất yếu

5 Likes

Mai em gom theo anh chờ ngày chiêm tinh 19/5 nổi sóng.

2 Likes

Giờ đè để gom mà em. Dưới 1 tỷ full hàng bds nở NAV to lắm em

3 Likes