BSR - Bản vị dầu kiểu Mỹ

Bạn nhận định đc vậy thì đã là cao thủ
Mặc dù 2x tôi nhờ khoá pic lại…
:smiley:

2 Likes

đỏ thêm x vài ngày rồi tung tóe nhể, hiểu các anh rồi nhé…
:heart_eyes:

@kimiu.sun cháu vào đại diện chém gió tung tóe giúp chú xem chú đoán có đúng không nhé

1 Likes

Trong một lần gặp gỡ, Jeff Bezos ông chủ của đế chế Amazon đã hỏi NĐT huyền thoại Warren Buffett một câu hỏi:
– Phương pháp đầu tư của ông vô cùng đơn giản… rất nhiều người có thể trở thành người giàu có thứ hai trên thế giới nhờ phương pháp này. Tại sao không ai sao chép lại phương pháp của ông nhỉ?
Warren Buffett mỉm cười rồi trả lời từ tốn:
– Bởi vì không ai muốn làm giàu chậm cả!
:smile:

2 Likes

Gửi ngân hàng 1 năm ăn lãi 6-7%thì ai cũng làm được mà ít ai muốn giữ cổ phiếu lấy 3 tháng chứ đừng nói 1 năm các bác ạ. Mà giữ CP chỉ cần 3 tháng thôi có khi đã lãi gấp đôi ngân hàng rồi, hichic

1 Likes

Bỏ xiền mua lô đất 100 m giá 15tr cuối năm đất lên 20 đã nghĩ ăn dầy, mà cứ muốn CP nay mua 10 tuần sau phải 15 mới là lãi, huhu

1 Likes

Chúc ace 1 tuần may mắn
Thời gian đang là điểm (-) của tạo lập, họ đang phải đua với chính mình

Nay có xanh không? kaka

Rớt thê lương luôn :frowning:

1 Likes

Bình thường có gì đâu…
Năm nay 2x là nhẹ nhàng, đánh đấm kiểu này thì có khi còn cao hơn kaka

1 Likes

Tăng từ 11 lên 18 thì thấy hơi ít, mà mới giảm từ 18 về 16 đã hoảng à các cụ :smiley:

1 Likes

Chả có gì xoắn cả

Các bác nên quen dần với việc giảm nhanh tăng sốc phút chốc đảo chiều; còn không giảm không tăng đi lình xình các bác lại chán

1 Likes

Ngày hôm qua hơn 20 trẹo cổ các bác ói ra anh @Nhadautu2020 hứng trọn rồi nên không giảm được nữa đâu, các bác cứ yên tâm (mà còn hàng nữa không để yên tâm nhỉ, huhu). Em ói sạch rồi

1 Likes

kệ thị trường đi có gì đâu mà khóc

Khóc là vì đầu thì nghĩ kệ thị trường mà tay thì Enter CMNR bác ơi, haha

1 Likes

tôi cũng chưa hiểu cụ định chim hay là đang vui tiết lộ cho mọi người rằng những ai bán thì đã bán hết rồi nữa…
tôi thì có thói quen là đã đi là đến đích

con này phụ thuộc vào covid năm nay, dịch hết thì nó phải lên 25,còn ko thì loanh quanh 15-18

1 Likes

Bản tính thật của em vui là chính thôi bác ạ. Còn em không chim, không bìm bịp; cũng không rành PTKT hay biết khi nào CP bị lùa và bị up… bla bla. Em chỉ nghĩ đơn giản Đầu tư theo chân lý phải tưới cây, chờ đợi mới cho ngày hái quả, tưới phải cây thối đen thì chịu thôi, hihi. Thấy nhiều người lo lắng hoảng hốt thì em vào diễn đàn chia vui và chia buồn, đúng hơn là chia sẻ xả xì troét thôi bác ạ. Em mua từ 16,5 hàng còn nguyên đai nguyên kiện chưa chốt choét hay cut lốt gì hết

1 Likes

Cuối cùng những ngày này cũng đến…