BSR - đếm ngược ngày niêm yết sàn HOSE - còn 9 tuần

Thật may e đã khớp đc lệnh hôm nay :smiley:

3 Likes

Rồi khi uptrend thì các cao thủ lại lũ lượt về thôi c :rofl: nhưng nhiều quá sẽ loạn. Với e, downtrend là cơ hội lọc cổ phiếu và cả lọc người để follow luôn. Chỉ nhg người sát cánh bên mình lúc khó khăn mới xứng đáng để đồng hành :smiley:

5 Likes

Ơ… nhưng anh định VNI vượt khỏi 1,140 điểm anh sẽ ẩn cư vì lúc đó sẽ có cao thủ hiện hồn về như mở cửa ma giới.

3 Likes

Thế a cho e theo anh làm tiểu đồng phục vụ cơm nước, quét dọn nhà cửa nhé :rofl:

2 Likes

Anh vẫn giữ BSR ạ

3 Likes

Ồ! Lâu lắm mới thấy em đó.
Anh vào ra với nó khoảng… vài chục lần rồi em ạ. Nhưng không lúc nào rời mắt.

5 Likes

Dạ. em dạo này ít lên F anh ah , bao giờ BSR chuyển sàn HO vậy anh ? anh khoẻ không ? em sắp đi Úc dồi ạ .

3 Likes

Dự kiến quý 3 đó em.
Anh cũng sống tạm qua ngày được.
Em định cư bên kia bờ đại dương luôn hả?

4 Likes

Dạ em đi theo ox e anh ạ , em vẫn đi theo visa du lịch 3 năm chưa có giấy tờ ở lại anh ạ .

2 Likes

Giá vốn đẹp ngoặc kép “đẹp” bác @Linhht ạ. Bsr là con chiến mã em ra vào 2 lượt, lượt thứ 3 Tũn đu phải đèo <(-"-)>

2 Likes

Bác ko mua tbg à?

4 Likes

Gần đây em có mã nào đặc biệt để trading không? Giới thiệu với anh để anh kiếm chút cháo đi nè.

3 Likes

Có chứ ạ, Người quả cảm như Tũn ko thể ngồi im, mỗi lần đòi nợ dc là Tũn canh nhịp tbg cho = chị bằng anh. >_.>

2 Likes

TT sắp lên đỉnh cũ ở 1120 nên em k mua mà chỉ giữ chờ chốt thôi ạ . Em tự trading nên trình em sao thì hưởng vậy thôi ạ , em đang giữ VIB BSR TNG VCG .

4 Likes

Quá đỉnh rồi em!
Anh trùng máu 2 con với em là BSR và VCG rồi.
VIB cũng đang thơm lừng.
TNG anh mù tịt.
Chúc mừng em.

5 Likes

Da. Em cám ơn anh ạ … VIB nhiều nhất tk em đó anh . ahihi vậy đợt này anh em mình trùng hàng nhiều anh nè …
Em chúc anh chốt lãi mỏi tay anh nhé !

4 Likes

Chúc bác sớm đòi được nợ em Bỉm :grin:

5 Likes

VCG anh có topic riêng để nói về nó đó. Em vào đó ủn phụ nha. Có em có khi sẽ lên được target 25 đó. Hì…
BSR view của anh là >=20 trước ngày lên sàn nha em.

7 Likes

Link nè em:

5 Likes

Da. em cám ơn anh , em ít vào nên tìm kiếm khó quá … may anh gởi link cho em mới tìm ra đó anh ạ … ahihi

4 Likes