Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

DRH tạm thời A7 trung lập

19 Likes

Thầy A7 ơi, giờ em vào CEO kịp không ạ?

1 Likes

Kịp

25 Likes

Alo chú 7 ơi cho cháu hỏi giờ còn cổ đất nào tiềm năng và múc liền được ạ, cháu cảm ơn chú

Em cám ơn Thầy A7 ạ

A7 ơi, sao dự án NMP nghe bảo bị thu hồi do chậm tiến độ quá phải ko Thầy? Mong thầy giải thích cho tụi em giải khỏi thắc mắc Thầy nhé.

Cổ đất to con nào cũng tiềm năng, bơm tiền nó nở cấp số nhân. Đừng sợ cao. Như L14 bơm tiền nó phi vài triệu 1 cổ đấy

21 Likes

Thu thế nào đc. Nam minh phương có chậm tiến độ đâu. Tỉnh giải phóng mặt bằng giao cho L14. Nếu giả sử chậm vài tháng do tỉnh chứ đâu do L14 mà thu.
Đầu tư cứ đọc báo lá cải toàn lũ thua A7 nó gato hằn học để ăn cám à

40 Likes

GEX cũng nhiều đất

3 Likes

1/ Khu đô thị nam minh phương 54ha 2/ Khu đô thị Phù ninh 1/500 . 91ha.
2 khu này đất thành phẩm khoảng bao nhiêu ha hả thầy A7

Phù ninh khoảng 40 ha thành phẩm.
Nam minh phương 20ha thành phẩm.
Tổng đầu tư 3000 tỷ là có cả chục tòa chung cư nhưng chưa xây. Và tiền xây thô… Nên trừ đi chỉ còn ko đến 900 tỷ giá vốn…tầm hơn 4tr 1 m2 thôi

31 Likes

Không đủ sức để định giá nổi A7, chỉ biết cứ theo là giàu!

4 Likes

Nhưng mà dân trí F0 đa phần mới. Những cổ cô đặc giá cao họ sợ. Mấy công ty như SHS họ chỉnh thị giá liên tục để có chart đẹp. Cổ phiếu tăng mạnh lắm nhưng nhìn chart như đi ngang. Gọi là MARKETING thị giá

2 Likes

Vgs vào được ko thầy

L14 lên vài triệu là hết sợ,F0 lúc đó full margin cướp cổ, đua trần cả tháng còn sợ không khớp được đâu cụ ạ!

thầy nhận xét con KBC được k thầy

chú A7 cho cháu hỏi chu kỳ bơm tiền kết thúc khi nào ạ

1 Likes

Phải 2025. Chu kì này bơm dài lắm nên giá đất còn tăng nhiều lắm…

27 Likes

cháu cám ơn chú nhiều ạ :heart: :heart:

thầy cho con xin nhận xét ITA / KBC với ạ DIG thầy trắng bên bán con vào ko kịp :frowning:

2 Likes