Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Vịt

7 Likes

Dạ cám ơn đại ka :heart_eyes:

bọn media này hôm trc ra tin để hạ bank sau khi bọn kia nó xả hàng, giờ lại ra tin này để ép bds xuống để bọn nó gom đấy, hay có cái đầu lạnh nhìn về kinh tế vĩ mô. ko ai chê đất cát cả.

1 Likes

Chả có tiền mà mua ấy bác.

tin Vịt bác ơi, đất đợt này hở ra là mất, ko hiểu tiền đâu lắm vl

1 Likes

Bắc Giang - khu Tây Yên Tử, mình vừa mua 1 lô, mới đặt cọc xong thì có người trả luôn thêm 10%, nhưng mình không bán.
Cũng ở đó mình hẹn mua 1 lô khác và đến đặt cọc, thì chủ đất bùng không bán nữa. Hôm sau môi giới báo mình là họ bùng thì đến tối đó họ chốt với người khác (cao hơn 15%).

Còn đất ven Hà nội đang giao dịch mạnh.
Cho nên tin trên là vịt, hoặc là đã hơi lâu, chắc tầm đầu tháng 9.

4 Likes

Cám ơn các bác đã thông tin, chắc có cá mập nào chưa gom đủ hàng bđs nên mua media chim lợn đểu :grin:

Giờ nhà nhà buôn đất hết rồi. Trước 70% lđ Việt Nam làm nông nghiệp, giờ 70% lđ Việt Nam làm bđs. Các cụ bơm tiền vào đất nhanh ko dân chết đói.

BĐS đừng nghe Media, nếu làm theo Media thì xác định làm mồi cho cá mập

https://cafef.vn/mot-co-phieu-tang-10000-ke-tu-khi-len-san-tro-thanh-vu-ipo-thanh-cong-nhat-the-gioi-nam-2021-20211126112218527.chn

CEO, L14 tăng hơn như thế này là anh lại thành huyền thoại

3 Likes

Thầy A7 nhận xét giúp e NBB Vs ạ
@Sieucophieu12345
Chúc thầy nhiều sức khỏe! Học trò cảm ơn ^.^

Thầy A7 giúp em thông não với: nếu chị trường sụp thì cổ đất có bị ảnh hưởng nhiều trong ngắn hạn ko? Em cảm ơn.

Dịch bệnh có ai dám đi xem đất đâu mà mua với bán.em định bán 2lo đất trung tâm huyện để vào dig mà mãi chưa bán dc giá cổ thì cứ phi ầm ầm.xót ruột

1 Likes

HD6 ngon mà bác, lãnh đạo ổn, máu lửa làm dự án, quỹ đất phát triển tốt, dòng tiền lành mạnh.

May có cai pic này vào chém gió chứ may cai rom za lo vào bảo đang gômhf CEO bọn nó gato rồi bảo hàng lái các kiểu trước sau gì cũng chết . Thèm bỏ mẹ ra ngồi mà chê

1 Likes

NHớ mặt bác này lúc mới tạo pic IDJ nè, ai theo được lên tới 7x thì cũng ngập mồm rồi

Thầy ơi, mã DTD có được không ạ

Em bên BĐS ạ. Vinhomes Ocean Park giá thấp tầng còn x3 ấy Bác

Thầy ơi, cho em hỏi PHC được không ạ? Em cảm ơn thầy ạ

Cảm ơn thầy a7