Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

sợ thứ 2 vni nó lấy cơ đạp sâu quá A7 ơi

A7 cho em xin nhận định về mã VGT, đất cát toàn đất vàng phố cổ, đang mở rộng sản xuất sợi(giá tăng)

Đất càng tăng đó. Càng covid càng phải trú ẩn

20 Likes

chú A7 cho cháu hỏi thêm câu nữa sau khi chu kỳ bơm tiền này kết thúc thì ngành nào sẽ lên ngôi ạ, cháu cảm ơn chú

Có đất bán ngay chưa hẳn ngon đâu. Động não tý đi.

hết bơm tiền thì sản xuất tiêu dùng thôi

1 Likes

30 năm nay chưa năm nào hết bơm tiền. Kkk

18 Likes

Bank sợ nhất covid vì còn phải hạ ls hỗ trợ sx, lại còn nợ xấu tăng cao. Bank đỏ lửa là chắc chắn

1 Likes

LCG có 21% ở Nam Minh Phương phải không bác

Ko

7 Likes

A7 thức muộn vậy anh,ngủ sớm giữ Sk Anh ơi😁

Người có tuổi sẽ NGỦ ÍT.

Sao em đọc tin là liên danh L14 với LCG nhỉ

Thầy trả lời rồi mà, tin thầy hay tin báo

1 Likes

Anh em nào muốn vào nhóm chat có Thầy A7 học tập giao lưu ib mình nhé. Mình hỗ trợ nhé

4 Likes

Em nhé cảm ơn Bác

A7 cho em hỏi: DIG báo lãi năm 2022 có 1500 tỷ - vậy lãi sẽ bùng nổ 2023 nên e đoán giá cp sẽ đi ngang thời gian đến giữa năm 2022, đến khi rao bán Long Tân DIC thì mớii tăng giá tiếp à?

Thưa thầy A7. Em xin ý kiến ITA có ôm được không ạ. Em đội ơn thầy trước, em kính mong được thầy trả lời một lần ạ.

1 Likes

Giá vàng thế giới vẫn tăng! Qua đó cho chúng ta thấy điều gì? Khi dịch phức tạp, kinh tế khó khăn thì nhiều gói kích được bơm ra, cung tiền lại càng lớn đúng như thầy dự báo! Tiền lại phải chọn BĐS, cổ BĐS, vàng để trú ẩn chống mất giá và mang lại sự giàu có!

2 Likes

Từ từ không có gì phải xoắn cả các bác. Với lại cđ DIG thì toàn x2 x3 hết thì chấp 1-2 phiên chỉnh nên anh em mới vào hàng cũng an tâm. Còn mấy dòng khác thì không chắc. Hi

2 Likes