Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

bác còn vào thị trường trước cả a7 đó…nhưng a7 là một kỳ nhân.

2 Likes

ngu đến hết thuốc chữa rồi…mày có biết ceo, dig nó vốn hoá bao nhiêu không? nhóm nào có thể lái được những cổ như thế. chỉ có thiên thời có su thế xã hội mới tạo ra sự tăng giá như thế chừng nào mà thiên thời còn tức là chính phủ còn bơm tiền thì những cổ tài sản to như thế này còn tăng. Tất nhiên đến một lúc nào đó nó sẽ xảy ra bong bóng và phải vỡ nhưng nó không phải là lúc này. Mày đánh cổ mày phải hiểu chứ cái gì cũng có thời của nó…hết thời thì phải dừng chứ đua để mày mất xác ah. như mày ngu si không biết hết thời nên đua TMT giá 6x thì chết chứ đổ tại ai.

3 Likes

18 Likes

lại lòi ra cái ngu nữa rồi. bây giờ dự án BĐS được cấp mới cực kỳ ít…đa số các doanh nghiệp có dự án khởi công và làm bây giờ la có dự án xin từ vài năm trước. Mày lại không quan sát thực tế. thực tế là Việt Nam lỗi quy hoạch từ thành phố tới thôn quê khiến cho đường toàn như cái mắt muỗi ấy…không đảm bảo cho ô tô đi lại. nên su thế dịch chuyển là tất yếu, những bãi đất vùng ven mày nhìn thấy bây giờ sẽ nhanh chóng được bán hết…và sớm được lấp đầy để thoả mãn nhu cầu BĐS trong thập kỷ ô tô của người dân.

4 Likes

ngu hơn lợn…có phải ai cũng mua được đất đâu? đất vùng ven bây giờ cũng vài trục triệu/m2. một lô 100m2 cũng vài tỷ…thế những người không đủ tiền chỉ có vài trăm, tỷ họ làm gì? họ có mua cổ đất không? Mày bảo không ai mua thế thì tại sao. HDC, IDJ, DIG…nó tăng mãi thế.

2 Likes

Càng nói càng Lòi ngu, thế dân đổ đi mua đất thì tiền nó chảy vào túi mấy cty BĐS có đất to đang bán chứ ai nữa, thế thì giá cp mà nó ko tăng nghe có vô lý ko

2 Likes

Lâu rồi có thằng ngu nhảy vào làm trò…cho anh em tiêu khiển cũng hay… những thằng như thế này thách nó không dám lộ mặt thật ra.

6 Likes

Tao đã nói ở trên là tao vừa bán L14 DIG là tao ăn xong rồi con ạ
Cp đất dùng để lướt sóng chơi, lên được nhiêu đây đã quá ảo rồi, đừng thất đức hô hào thêm nữa con ạ

Bác bán rồi. Có ăn rồi. Thì nên chúc cho người đến sau vẫn có ăn để cổ tăng tiếp chứ. Như thế nó mới là tạo phúc. Chứ bác ăn xong. Bác lại bảo mọi người k mua nữa cho cổ giảm để bác ăn vòng 2 à. Còn bác bán lãi xong rồi thì thôi. Chứ bác cũng bán vào những ông mới mua. Xong h bác hô cho giảm thì bác ác hay A7 ác

5 Likes

Đánh lộn đi, hnay vui quá😅

hình ảnh

Có con cờ hó vô sủa giải trí phết các bác ạ. Kkk

6 Likes

E ghi nhận ý tốt của bác. Nhưng bác bảo bác vừa mới bán Dig và L14. Giờ mấy người mua hàng của bác khác j bị bác úp pô. Bác chỉ là Úp pô trước A7. A7 có thể sẽ úp pô nhưng ở giá 500-700k

2 Likes

Thôi bác ơi. Bác ăn non L14 DIG xong thì cứ âm thầm canh mà vào lại còn có ăn. Cái tâm của bác không tốt. Tính vào chim lợn để cho ngừoi cầm cổ bán ra cho bác mua rẻ chút à. Với cái tư duy đó thì suốt đời bác kg giàu nổi đâu. Nói thật đất. Bác chưa học được tư duy Win-Win của ngừoi giàu thì bác kg bao giờ giàu được. Chỉ là dân ăn sổi vài bạc lẻ. Rồi cũng trả lại theo luật nhân quả thôi. Chắc bác còn trẻ người nọ dạ. Nên thay đổi tư duy nhé bác.

4 Likes

A bảo A7 lùa gà.ok. Em không nhận xét. Vậy a cho em xin cái thông tin của anh được không. Facebook hay sdt gì cũng được để 2 năm sau em kiểm chứng cái.

1 Likes

Em FO mới tập tành chơi. nhưng em nhớ Thầy A7 dặn, không chơi với ông ăn xong hất mâm!

2 Likes

Thằng nào đa cấp mà chả bung ra cho bằng hết

Bậy. Bác bậy hết sức. Chắc cỡ 20 triệu NAV thôi hà. Trẻ trâu sinh viên mà. Haha.

Thôi. Đi nấu mì gói ăn đi. Còn tiền trọ thì đi chỗ khác mà chim. NAV 20 triệu gắng chim lãi cũng đủ tiền trọ tháng này con trai nhe.
Ngoan.
Thương thương. Haha

1 Likes

M cảnh báo lần sau phải dùng cái đầu để tư duy. Cảnh báo bằng mõm thì thôi ko ae nó xích vào đấy.

1 Likes

Thằng bé này nó còn sinh viên kg biết gì đâu.
Nó lấy giá quá khứ của cp ra múa thôi.
Nó còn kg có tiềm đóng trọ á chứ. Thấy nó cay cú vì thua lỗ và mất hàng triền miên chưa?