Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

canh ceo dig mà vào, để mấy phiên nữa vol dưới triệu chỉ có nhìn tiếc

2 Likes

Hố hố hố

15 Likes

Càm ơn Thầy đã chia sẻ, nhờ những phân tích của Thầy mà những ngày qua e vững tin ôm DIG GEX SAM vượt qua những phiên sàn. Thầy cho em hỏi em muốn cơ cấu danh mục lúc này thì giữa GEX và CEO cổ nào nên ưu tiên hơn ạ. Em cảm ơn Thầy.

1 Likes

Dig L14 bạn

3 Likes

DIG thì mình đang giữ 1 ít giá vốn 30, tiếc là hồi đó allin HPG nên ko mua được nhiều, sai lầm của tuổi trẻ :smiley: L14 cũng vì thị giá mà bỏ lỡ tàu ở ga 120. Sau này khi DIG tăng mạnh mình mới biết đến Thầy A7 và theo dõi các phân tích của Thầy, cũng chờ L14 có giá chiết khấu đẹp nhưng chắc tàu ko quay lại đón rồi bạn :smiley:

1 Likes

Chưa xúc chờ chỉnh thì vẫn còn nghi ngờ A7 lắm
L14, DIG nhắm mắt xúc là giàu
DIG mai ATO may có hàng

3 Likes

Thầy ơi . Thầy là số 1

3 Likes

Ah do mình cũng mới tham gia thị trường, vốn hơn 100 thôi nên nếu đánh L14 thì phải allin bạn ah :smiley: hàng thị giá to biên độ lớn nên cũng muốn tìm entry đẹp tí nếu có rung lắc cũng đỡ tụt oxy =))

Hôm nay không thấy chim lợn bay lượn nữa nhỉ :joy:

2 Likes

A thấy mỗi e

1 Likes

Ceo,dig,l14,dtd.nha chốt ,tuỳ kinh tế mỗi người

1 Likes

DIG có ai bán mà múc bác. Ra tin vành đai 3 khởi công Q1 /2022 thì xuyên thủng nóc nhà.
Em nhìn vị trí đất của Long Tân - Đại Phước em có nói lúc trước là tương lai cầu Nhơn Trạch (cảnh đai 3) được xây dựng thì còn đẹp hơn cả Izumi by Nam Long, Aqua city trên Biên Hòa.
Long Tân sẽ kết nối TT Quận 1 và sân bay Long Thành tiện hơn và nhanh hơn so với Izumi phía trên.
Giá đất sử dụng đất huyện Nhơn Trạch = 1/3 tp Biên Hòa
Kèo này thơm hơn nước hoa Pháp.

21 Likes

10x thẳng tiến

1 Likes

Mai thứ 6 dự sẽ có rung lắc diger nắm hàng thật chặt nhé mua thêm chứ k bán

1 Likes

V cũng ngon rồi vốn mình có đúng trăm chia tới chia lui mỗi con 1 ít

1 Likes

Sáng xanh chiều tím

Được thế tốt quá

1 Likes

Cảm ơn Sư phụ nhiều nhiều, em có trong tay L14 rồi, hôm nào họp cổ đông thế nào cũng dc gặp Sư Phụ

1 Likes

Chỉ có thể nói là A7 quá hào sảng!

4 Likes

Bạn có thể đọc sách của Thầy ở đây https://drive.google.com/drive/mobile/folders/12UppbbXBynDNFP0UTMxvQ4zkUkF4otWq?usp=sharing

11 Likes