Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Múc Ceo và Dig bây h khó lắm.

chú cho con hỏi GEX có ổn không ạ

thầy ơi, thầy nhận xét SCR có thể x2 trong thời gian tới k ạ, e đang nắm SCR

Mình tl dùm bạn kia hỏi thôi. Tại nhiều ng hỏi em DRH nên tl cho mn biết 1 thể

Cho em hỏi con VPH được không Thầy

SCR chơi đc. Nó ko bằng bọn đất ở vì toàn chung cư. Chung cư thì tốn vốn, giá chung cư tăng ít hơn đất ở. Nhưng vào chu kì nó cũng ok

16 Likes

Đc em

8 Likes

SCR định giá bây giờ hơi bị hời so với giá trị thực của nó thầy nhỉ?

CEO khủng đấy.
Mới bán cháy 600 căn biệt thự 6-12 tỷ căn.
Sắp mở bán tiếp 800 căn.
Nói chung đỉnh còn xa lắm.kk

33 Likes

Thầy cho em xin nhận định về HLD với ạ.

Ok. Cổ đất nói chung mặt bằng đang rẻ so các thời kì. Anh tham gia gần 20 năm.nên anh biết

20 Likes

Kk

1 Likes

Thầy đúng là có tâm thực sự, giành thời gian trả lời từng người một, có nhiều người hỏi đi hỏi lại một câu thầy vẫn ôn tồn giải thích. Đúng là để đức lại cho anh em đi theo thầy

20 Likes

HLD tài sản ok. Anh chỉ chê nhà nước lãnh đạo, động lực nó thấp

18 Likes

đọc sách của thầy, trong đầu vẫn luôn nhớ câu: THỊ TRƯỜNG ĐẦU CƠ SINH TA TRỌNG SỢ HÃI, LỚN LÊN TRONG NGHờ VÀ CHẾT TRONG THOẢN NÃM, phương châm ấy ko chỉ trong thời đại này, mà còn rất nhiều lớp kế cận về sau cũng luôn luôn đúng thầy ah, cảm ơn thầy vì những tâm huyết thầy đã truyền đạt lại cho thế hệ của chúng con

2 Likes

Chia ra cho đám đệ tử nhặt tí nhé sư phụ,tranh nhau mệt,già rồi. :laughing:

A á ớ chỉ nhận zậy nữ sinh thôi thầy ạ

Thỏa mãn nó như dòng bank thép hay VHM.
Các chiên za hô quàng quạc, công ty ck khuyến nghị, media gào thét …ông đíu nào cũng khen ngon, ngon đến mức trẻ con cũng biết. = Hàng lởm , dễ tạch… VNM cách đây mấy năm giá 220. SAB 360k…cũng thế…
Các chiên za đang gào cổ đất lởm mà tăng, L14 thì ko thanh khoản. Ít đc magin, chỉ số chưa đẹp. CEO thì lỗ to… Tóm lại như kẹc… Nhưng cứ tăng trong nghi ngờ…bị chửi đầu cơ, làm giá.
Khà khà… Nhưng các bố cứ tăng đã…

42 Likes

Ý Thầy Bảo ngắn hạn 60 trung hạn 80 dai hạn 120 trở lên phải ko ạ

2 Likes

Ok

6 Likes