C69 - Ngựa ô Q4/2021. Giá mục tiêu 96.69

Cá mập búa đã bắt đầu để ý đến C69. Cơ hội gom dưới 2x k còn nh

1 Likes

Xong r thì phi thôi nhỉ :ok_hand:

Mua mãi mới xong >.<

Phi thôi. :dizzy:

:ok_hand::ok_hand::ok_hand::ok_hand:

Cứ lên tý lại tích luỹ. Kk. Giờ lại ước có giá thấp để mua :laughing:

Tôi bán thôi vì bds sẽ giảm mạnh. Cp bank sẽ lên ngôi.

Chạy BĐS thôi, đang thanh tra trái phiếu, đặc biệt là ngành BĐS rồi. Chạy trước là ưu tiên số 1, đợi nước đến chân chạy ko kịp…tình hình dịch bệnh này cũng khó lường mấy hôm trước vừa mua C69 chưa về đk mấy nháy nhưng chắc cũng chạy…trước sau thì cũng Đỏ

Mấy con chim lợn ở đâu vào éc éc cổ đất đấy. :rofl:

Thanh tra trái phiếu thì liên quan gì đâu? chưa kể tin ra lâu lắc rồi.
Thằng bds nào chả phát hành trái phiếu để mở rộng quỹ đất hay tái đầu tư, chỉ có phát hành trái phiếu mà sử dụng sai mục đích so với báo cáo mới sợ thôi. Thằng này làm thật ăn thật sợ cm gì =)), mà nói chứ nó lên đủ target 50% tui cũng sút. Con này cũng khá nặng trong nhịp vừa tháng rồi

50% đã nghĩ đến chạy r à bác. Bác đầu tư trẻ con quá. T mua từ 5.x. Vừa múc giá 19.x. Bác bán đi cho ngkhac giàu. Mời bác nghèo tiếp

Tùy khẩu vị thôi =)) target của tui với con này khác với bác. Bác có vị thế thì muốn thế nào chả được =)) Còn tôi có nhận định của riêng mình, hiện giờ chưa bik đúng sai nên bác cũng đừng công kích tôi làm gì =))

Mai lại có giá đẹp múc

1 Likes

C69 . giá hấp dẫn . mai phi bù hôm nay

3 Likes

Hq e gom 5k sàn

2 Likes

PVM dự kiến lên kế hoạch thoái vốn tại Công ty cổ phần Máy – Thiết bị dầu khí Đà Nẵng (Daesco) - doanh nghiệp sở hữu nhiều khu đất ở vị trí đắt giá tại Đà Nẵng, Thừa Thiên - Huế hiện PVM đang nắm 49,78% vốn điều lệ của Daesco. Ẩn số Pow thoái vốn PVM giá 27-30 nhưng lái vẫn đè xuống 21 gom tiếp. Câu chuyện hay sẽ dần hé lộ1.

C69 chả chê đc cái điểm gì. Chỉ có điều có đội đang đè gom. Chứ đánh thì lên mây lâu r :)))

1 Likes

C69 chiều xanh .tay to gom mạnh .C69 là cp BDS hấp dẫn dự án nhiều giá chưa tăng @All.

2 Likes

dự án nào đáy bạn? nó rúi rụi hôm nay? chắc lái gom hàng nhỉ?

Riêng dự án cty public đã thoải con gà mái giá này là quá rẻ r đó b