Cá con đớp cá Mập hay Dĩ hòa vi quý

2:TNI; hàng định giá dưới giá trị thật>mục tiêu 20k

3.TTH: hàng hồi sinh đang đầu tư bán dự án BDS việt hưng> giá rẻ như cho…tăng trưởng mạnh quý 4 và cả năm 2022: dự giá 10 cuối năm 2021 và đạt 22k cuối năm 2022

1. TDH: Siêu phẩm BDS giá rẻ nhất tam sàn có game MA vào tháng 12> Tùy game để định giá dự cuối năm 20k

Gốc nhìn và tư duy độc đáo về cổ phiếu!

1 Likes

kết 4 em T này quá…theo dõi nhé

1 Likes

TNI mình mua giá 5 bán non 6,24 và vừa vợt lại 8,14 với mục tiêu 20k

Mình có ôm TTH nhé, TNI thì có biết. Sẽ dành sức phục vụ TTH.

1 Likes

biết là trùng máu rồi chắc phải chờ lái gom đủ đã

1 Likes
1 Likes

ngành ximang quý 4 sẽ ngon vì mở cửa kinh tế trở lại, 2022 đón sóng đầu tư công nhé. Trung quốc đang thiếu điện mà nhà máy ximang tốn rất nhiều điện> Có BCC xuất khẩu xi măng được và HT1 BTS…cũng ok

Giá TTH vào bao nhiêu là đẹp bạn ha?

mình vào 6.1,6.7,6.9,7 và đu 7.3 hôm nay bạn an toàn cứ vào giá 7 đổ lại và chờ tiền về

1 Likes

nói chung khi mua thì nên hạn chế đua lệnh vì trên thị trường có rất nhiều cổ tăng giá khác…trường hợp đặc biệt như CEO và TNI thì buộc phải đua lệnh…Ceo thì giá cao rồi…nói chung cứ mua đỏ bán xanh tím là ok…nhẫn tí

1 Likes

Con TNI bác nhận định nó đường dài ko ha?

1 Likes

Tổng tài sản TNI tạm tính trên 1000 tỷ đồng, số lượng cổ phiếu là 52 triệu cổ. Lấy 1000 tỷ chia cho 52 triệu bằng 20k/1 cổ phiếu. Giả sử TNI phá sản bán hết tài sản mà tài sản chính toàn đất vàng chưa tính những tài sản khác nên nếu bán sẽ bán dc ngay chia cho cổ đông thì mỗi người dc 20k.
Doanh thu hàng năm khủng tầm 1500 tỷ/năm> Tiềm ẩn bùng nổ lợi nhuận bất cứ lúc nào
Nếu 2022,2023 giá đất vàng tăng gấp đôi thì giá TNI sẽ là bao nhiêu nhỉ…
Như A7 đã nói vào chu kì sóng BDS thì đất dính kứt cũng phi ầm ầm
Hôm nay, ae chắc vẫn phải đua lệnh…Ai Sớm thì khớp thôi…chúc may mắn

mình định giá TNI 15>20: Tuy nhiên cái này phụ thuộc vào lái nữa…gồng lãi thôi…nếu chơi thì TTH,TTF,TFH độ an toàn cao hơn…vì mình ít đua lệnh mà TNI ce liên tục nên chỉ định giá thôi

Muốn thắng chứng khoản phai giảm thiểu tối đa rủi ro đã…khi nào vốn to chấp nhận mất 1 phần thì hãy đua lệnh…vì đua lệnh như TNI giá 6, Ceo 12 toàn ce liên tục đấy

Nói chung tùy vốn bạn cân đối cách chơi phù hợp. mình vốn khá đua TNI, ceo chấp nhân mất luôn 30,50 % cho nhẹ đầu…nhưng ko ngờ lãi lớn

nếu vốn ít thì nên chọn giải pháp an toàn là ưu tiên vì kinh doanh vốn là số 1 mất vốn mất tất

Tỷ số sau phiên 19/11: Cá con 1- Cá Mập 0