Cá nhân nhận định về tin đồn của VPS

Cách phản ứng thích đáng nhất là. Chuyển ctck khác gd đi bác ơi.
Ctck n đều chơi với nhau. Đang có tiếng nói lớn nhất trên bàn.
Giờ nếu bị mất thị phần thì nội bộ cno cũng k vui đâu. Cắn xé nhau mà thôi.

1 Likes

tin đồn quan tâm làm gì, rảnh quá

1 Likes

Bản thân VPS nó làm trò trên toàn hệ thống từ lỗi đăng nhập app, lệnh đơ ko bán đc bây giờ tới giăng bẫy nhà đầu tư bằng phái sinh. Nhìn thằng anh em FE bợm trợn ruột thịt của nó là đủ hiểu. Ko chỉ riêng VPS mà các dịch vụ liên quan đến hệ thống này… Nên tránh

Ông nói câu này là ông đang và làm đúng hướng rồi đấy, ko ai chỉ cho bản thân làm giàu đâu tự bản thân vượt qua thôi

1 Likes

Phân tích đầu bò

Con giòi khen phân ngon quá … cụ để ý làm gì :rofl:

Theo tôi VPS đang bị oan. Để minh oan cho VPS thì bộ công an và ủy ban chứng khoán nên vào cuộc, điều tra số liệu giao dịch cụ thể 4 tuần vừa rồi. Nếu không có dấu hiệu tự doanh thao túng thị trường thì rõ ràng là do tâm lý nhà đầu tư hoảng loạn mà thôi. VPS là công ty tốt không thể để bị vu khống như vậy được.

Bọn này nhiều môi giới công tác viên làm gì có trình độ gì ko có bằng cấp chuyên môn đợt này chắc vào lò quay tít của cụ

Đành rằng ai bỏ tiền ra cũng mong kiếm được tí lãi nhưng cách làm bất nhân của VPS chỉ cho short thì quả là khốn nạn, chưa kể có thể chúng còn cấu kết với cá mập bán Ckcs để chấp nhận lỗ rồi ăn PS nữa. Một lũ bất nhân ăn trên xương máu của NĐT cầm CkCS sẽ sớm bị quả báo.

Nát rồi!

Chứng khoán VPS nát, thối nát…

Đồng nghiệp nên bênh nhau à . Vps quả này bị tảy chay đóng hàng loạt tk rồi cứ chờ đó mà xem , mọi người cân nhắc sang tcbs mở tk mà dùng tôi đang dùng thấy cũng ok lắm

1 Likes

Thằng ad lỡ ăn cứ t rồi thì khen ngon thôi

1 Likes

Thằng ngu.mày vẽ đường cho hưu chạy ah.Cái gì chả có cám dỗ nhưng cám dỗ theo hướng tích cực thì mới phát triển tốt được nhé thằng đầu bò.

Trên TT 95% là người thua và 5% là người chiến thắng, bảo sao chửi bới nhiều quá😊 kiếm được tiền mới là chân lý ở TT này chỉ có bạn lấy tiền của tôi và tôi lấy tiền của bạn người chiến thắng là người đúng…

Kiếm bất chấp bằng mọi thủ đoạn đê hèn ăn trên sương máu người ta thì cũng là kiếm à clmmn ngáo đá

1 Likes

Có liên quan đến vps chắc luôn…biện hộ éo có cứng mie j hết

Ông khai thật đi, đang làm vps chi nhánh nào?

Thằng ku môi giới Vps cũ của tôi nó khuyến nghị 3 ngày 1 siêu cổ phiếu mặt non choẹt sinh năm 1997, chất lượng môi giới Vps quá tệ. Thi thoảng may ra dc 1 ông ra hồn

Làm gì thấy ông nào ra hồn.Nhiều follow như Ngọc Nam Invest hay Doãn Đức cũng hô mua bán loạn xị. Mất nhiều hơn được,kiếm tiền từ view Youtube =))