Cả thế giới trú ẩn LẠM PHÁT vào kênh BDS. Ở Việt Nam chúng ta sẽ trú ẩn vào đâu?

Sang mỹ mà sống nhé. VN theo chính sách của TQ. TQ bơm tiền VN cứ bơm theo

2 Likes

Lạm phát thì có đất nó hút hết lo cái gì :smiley:

1 Likes

T không sang Mẽo sống, nhưng tây lông lại quay về Mẽo thì sao bro???
Không phải cứ tăng cứ giảm bao nhiêu tùy thích đc khi chún ta là một phần của thé giới…
Xin nhắc lại bro, chục năm trở lại đây chưa bao giờ tiền thịt có giá như lúc này!

BĐSnay có thể không giảm giá kiểu cắm mỏ như 2011-2014, nhưng BĐS đã leo đỉnh giai đoạn nửa đầu 2022, t cho sẽ đi ngang hoặc giảm ít nhiều trong vài năm.
Nếu có tiền thịt, 3 năm bro kiếm ngay 30% lãi GTK ko kèm rủi ro, trogn khi đó, không mong 3 năm nữa kiếm 30% từ giá BĐS tăng trong khi rủi ro đầy rẫy…

Cứ ngồi đấy mà ôm tiền. Tôi có tiền ôm hết cổ đất, ôm đất xem thằng nào giàu hơn

1 Likes

Tuy nhiên, ko thể phủ nhận ae nào lựa đúng sóng-phu-bông ăn ngay 15% hàng khủng VHM mà ko cần chờ đợi. ngon!

3 năm nữa móc xèng ra mà chùi đít ah

2 Likes

Ôm đất giàu, ông cha ta đúc két rồi, ko phủ nhận. Nhưng, ae cần chờ đợi, khi chiết khấu đất và cổ đất 30-50% nữa vào là ổn! :grinning: :grinning: :grinning: Tương ứng mức tăng phi mã do thổi giá của bđs trong 2020-2022, đấy là quan điểm đàu tư của tôi, mua lúc này là quá sớm! (nhưng không ngoại trừ ae nhanh nhạy một số hàng khủng, vừa ăn 15% sóng phu bông, ngon)

Ông team theo anh lã à. Còn tôi thì thấy anh ta nói chả có cơ sở mẹ gì. Bơm tiền rõ ràng rồi thì tôi cứ đất cả cổ đất mà ôm

1 Likes

Tôi ko tin đc lã chém gió, chiên da gì, nhưng năm ngoái chém đúng phết!:))
Ít ra PI ko lỗ nhiều như chỗ khác!? T chơi theo quan ddierm cá nhân thui

Kệ nhà họ Lã. Tôi không bao giờ tin vì đơn giản là ntn

2 Likes

giảm lãi tiếp rồi.

2 Likes

Càng ngày càng nhiều tin tốt hỗ trợ thị trường! :clap: :clap: :clap:

1 Likes

Mua tôm cá thịt heo về cất tủ lạnh để dành nhé

hehe em cứ mua đất cả cổ đất. Đảo thêm ít vàng nhẫn. Chắc như đinh

1 Likes

Hiện tại là thấy vào vàng rồi đó

ko đọc từ đầu bài à anh vào cả BDS rất nhiều rồi nhé :ok_hand:

1 Likes

Thời lạm phát cao mà chính phủ lại bơm tiền đầu tư công kêu gọi đầu tư FDI thì ĐẤT, ĐÁ, ĐIỆN nắm giữ luôn có tỉ suất sinh lời cao nhất

1 Likes

image
Nhóm bị khinh rẻ bị nghi ngờ tiếp tục dẫn sóng

2 Likes

Ko bơm tiền thì phí lắm

1 Likes