Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

kk

136 Likes

Kkkkk

85 Likes

em xì trét quá a, bọn f0 nguy hiểm quá, hàng hồi tý là nó đem đổ bô,

3 Likes

Bảo vệ A7 sẵn sàng đổ máu. Lũ chim lợn anh tiễn đi hết bây giờ. Tối rồi đi ngủ hết đi lũ cl

2 Likes

Em like đầu tiên nhé anh A7. Chúc a luôn mạnh khỏe để đồng hành cùng ae. Bọn e luôn tin tưởng vào tầm nhìn vĩ mô xuất chúng của a

1 Likes

Thôi thầy ạ! Thiên thời, địa lợi rồi, còn nhân hòa nữa thôi!

3 Likes

Đập bds để ói hàng dự sóng thần sắp tới ae chuẩn bị hứng tiền kkkk

1 Likes

Anh có nghĩ rằng anh hô lắm thì bị ghét và cổ của anh ôm bị đạp bị xả dẫn đến các đệ tử, học trò của anh chịu trận ko? Âm 40-45% từ đỉnh rồi đó anh Tuấn ạ.

2 Likes

Ts ngoài kia đất tăng ầm ầm mà chúng mày sút cổ đất k gọi là ngu thì gọi là gì Giá đất tăng "nóng", người mua và người bán đều "khóc ròng"

3 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

5 Likes

Ở đời, tài năng quá và sức ảnh hưởng lớn quá thì chúng nó ganh ghét nên phải đạp đổ. Từ “bên trên” cho đến media, CTCK.

Nhìn diễn biến thị trường 1 tuần nay có thể thấy rõ là việc đạp giá nhóm CP có liên quan đến A7 chắc chắn có bàn tay tạo lập từ CTCK. Việc call margin chéo chỉ là hiệu ứng phụ và là hệ quả, không phải nguyên nhân sâu xa.

6 Likes

Bố chấp hết nhé.
10 năm nay bố đầu tư bằng vĩ mô thiên thời bất bại đất nhà bố x2x4x6 đụng vào bố nát xác hết

61 Likes

Cơ bản là những thằng cty chứng khoán chưa mua cổ đất nhiều nên nó lại dìm xuống để múc thôi. Các bác cứ gim lại tin nhắn này: từ h đến giữa năm các quỹ, tự doanh lại ngậm 1 bụng cổ đất

4 Likes

Đeo chịu đc cú đấm vả 3-40% thì hồi bán mie đi cho nhẹ tàu. Vẫn là đàn cửu bị vặt lông. Thiên thời lạm phát mà ôm tiền thì nịt đéo còn. Tạo lập nó dập cho trận đã nghệt tè ra quần mà đòi lên đại za trăm tỷ có con củ kẹc nhé

2 Likes

em mới mua miếng trên Mộc Châu Sư Phụ ạ, mới dc hơn tháng tăng 40% luôn, nên chấp các thể loại

3 Likes

A đã dặn rồi cấm margin mà các bố cứ margin cho lắm vào :joy:

Tối nay Anh 7 livestream. Mai được tháo gông rồi

1 Likes

Đạp 6 cây fl tk tao vẫn x5 nè. Chấp 10 cây fl nữa. Mấy ông chim bé hơn đàn bà

1 Likes

Tóm lại ai theo đc cách đánh A7 thì theo, ko theo đc thì phắn. ko chịu đc mấy cú này thì tốt nhất là lại nhảy nhót thôi.

Tối nay thầy có buổi live ở kênh congtuyen darvas ạ