Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Giờ ăn đầu buồi ăn cứt cả lũ? Ngày đéo nào cũng hô hào trung bình giá từ 9x xuống 5x giờ còn cái nịt. Chuẩn úp bô

1 Likes

Hạch toán lợi nhuận của LFI mà phải nộp tận 48 tỉ tiền thuế? Mày bị điên à?

Nên cái loại nhà mày mãi chỉ nghèo thôi con c.hó ạ.động não mà suy nghĩ

Thằng bố con mẹ mày nghèo đói nên tư duy dạy bảo mày chỉ đến thế mà thôi con c.hó rách ạ

Rồi sẽ đến lúc chán kg còn chửi được nữa

Rất tâm huyết câu của Thầy : Lúc nào chim lợn bay ngập trời và vào đánh hội đồng thầy thì đó là đáy!

3 Likes

Đây sẽ là cuộc chơi lớn của những người đàn ông thực thụ

1 Likes

Tôi nhà đầu tư nhỏ lẻ, chưa 1 lần gặp A7 ngoài đời. Đầu tư dựa vào giá trị doanh nghiệp và tin vào tư duy đầu tư dài hạn của A7. Đã múc gia tăng 4 phiên sàn CEO, DIG, FCN. Hiểu được cảm giác của A7 lúc này bị bọn cẩu cắn xé. Vì chính tôi cũng đang bị như thế. Thanks A7.

4 Likes

Ơ đàn bà đây còn chẳng xoắn, chả hiểu mấy ông đàn ông dạo này thế nào mà thận yếu thế :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nhà nước lấy 20% giá trị thặng dư nhé, tôi nghĩ ông chưa bao giờ biết cái báo cáo kết quả kinh doanh cũng đi đầu tư chứng khoán

Thầy ơi, chẳng việc gì phải show tài khoản cả ạ. E chưa được học thầy ở ngoài nhưng học rất nhiều tư duy của thầy nên xin phép được gọi thầy là thầy ạ. Thời gian sẽ trả lời tất cả. Hôm nay xem livestream của thầy em lại càng vững tin ôm cổ đất. Em Mong thầy khoẻ và bình an, đừng để ý đến bọn chim lợn làm gì ạ.

7 Likes

Để chị m nói cho nghe nhé, việc đếch gì phải show tài khoản cho m xem
Làm giàu khó lắm ku, loại tư duy ăn vài cọc ba đồng như m mãi nghèo thôi con ạ
Chim sẻ làm sao hiểu được cái chí của đại bàng!

3 Likes

Cái đầu mé mày, trong cái hình mày gởi có đoạn nào ggi nhận bán cp đâu? Thằng xạo lờn. Xàm vãi

Chị cái mả mẹ chị. Làm chị nhưng vẫn nằm dưới ok nên đừng thể hiện

1 Likes

A Bẩn nuôi dc nhiều chó phết

Cáu thì ông làm cái đéo gì ? Chỉ cần 3 chữ cái thì đầy. Có biết DIG có dự án nào tên là gì doanh thu lợi nhuận như nào ko mà đòi hỏi. Đéo có niềm tin đéo có tầm nhìn thì ăn tiền lẻ đu bám cao xong nó chỉnh cho lại run như cầy

Mày mãi nghèo với tư duy từ trong trứng nước

Khi ăn được đôi chục phần trăm thì tao là nhất , thiên hạ vô địch , do tao hết . Khi nó chỉnh cho 3-5 cây FL thì tại A7 hết , a7 úp bô úp sọt lên đầu tao . Thứ loài vô phúc

1 Likes

Thằng giẻ rách

Phí lời với bọn gâu gâu đấy làm gì bạn ây. Lúc nào bọn cờ hó sửa, chim lợn kêu đầy trời cũng là lúc CP của A7 bật quan tài sống dậy mà :smiley:

1 Likes