Cả thị trường hàng trăm cổ giảm thì ko ai chửi. Cổ A7 giảm cả đàn 8 vạn thằng sủa như bố nó bị đánh chứng tỏ độ HOT hàng A7 khủng khiếp

Tiền dẫn sóng, Hàng A7 thiên hạ nó ghét thôi, rồi sẽ quay lại quỹ đạo của nó

Những DN tốt như khu đất đẹp chưa được khai hoang, ai nhìn thấu thời thế đều biết khu đất sẽ thành những KHU TRUNG TÂM TÀI CHÍNH SẦM UẤT

Khi ae tranh nhau giẫm đạp sút đi những cp BDS tốt như thể cty bị phá sản, vứt vội đi kho báu khổng lồ đang ôm chỉ vì thằng hàng xóm hô hoảng có bom. Thật buồn thay.

BDS 10 năm chớp mắt tăng x10-50 lần, cổ BDS 10 năm chớp mắt sẽ x100-1000 lần.
Người thông minh họ sẽ thay thế tầng lớp cũ, để trở thành tầng lớp giàu sang mới

32
kkk

3 Likes

đệ cứng a7 , này chắc thoát lâu rồi nay còn ít nữa vào lùa nốt để thoát

Người ta dạy vĩ mô chứ có cầm tiền của mình dí mình mua đâu mà cáu. Ơ hay lạ đời thật sự.
Nếu hiểu vĩ mô sẽ ko nói như anh. Mà nói như anh thì đừng gọi A7 là thầy, chắc A7 ko dám nhận 1 đệ tử như anh đâu. Anh cáu làm gì

4 Likes

Sao sàn liên tục vậy k ai giám múc thầy a7 ơi

Đếm tiền khi giá đất tăng. Chấp sủa

16 Likes

thầy ông nội đi chơi với diễm mi rồi ding về 30 thầy cứu , ceo thì 10 kkk

Mua theo ngkhac phím sao bền đc. Dig có gì. Trả lời đc thì múc ko thì bán. Thầy ko phải show cho tài khoản cho ai hết

1 Likes

Tôi là F0 mới chơi 3th nay thôi. Những gì diễn ra trên thị trường, nếu không có A7 thì chắc chắn tôi hoảng loạn. Nhưng nhìn xa 1 chút, tôi thấy 6-7 cây fl rất là bth.

1 Likes

Cả thị trường đều chỉnh, tại sao lại đổ lỗi cho ai?

Những ae cầm cổ bds hiện nay chẳng khác nào với thế Lưu Bị năm xưa cầm vài nghìn tàn quân trống lại 80 vạn đại quân tào cả , nhưng 1 khi hợp sức đoàn kết + với việc thiên thời địa lợi ủng hộ thì việc chiến thắng 80 vạn quân tào là k có gì khó , nhưng 1 khi chiến thắng thì ae sẽ thu lượm được rất nhiều chiến lợi phẩm , binh giáp và thành trì

3 Likes

Vẫn còn đây vô số người bạn ạ :blush: Vẫn ôm cổ đường dài và thỉnh thoảng vô thả :heart: cho A7 thôi

5 Likes

Chuẩn bác. Tôi theo thầy đến giờ chứ ko đã sút ăn mấy đồng lẻ từ giá 4x rồi. Theo A7 mà ko giàu được tôi bỏ chứng

3 Likes

23 Likes

Vâng cụ, chán cảnh canh bảng điện rồi nhảy vô nhảy ra ăn vài % lắm :grinning: Nắm giữ dài ăn bằng lần theo vĩ mô cho nhàn :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Việt Nam giàu chúng nó ghét, Bđs ko dẫn sóng lại Thép và Bank chết sạch, ko có Bđs thép bán cho ma à, Bank giải ngân cho sản xuất nợ xấu ngập mõm vì covid lại toang, đánh chứng magin cho cố vào giòe vào chửi ai

1 Likes

Kẻ thức thời luôn là thằng giàu có! Chất thẳng lệnh sàn, khớp sau 10 phiên nữa vẫn lãi lớn!

Ae e f0 đồng lòng muốn xem tk của thầy thầy ơi. Show đi cho đời họ nể ko hề đa cấp mà bố mày có kiến thức đang đi dậy các đệ tử cách giầu sang phú quý. Mai sàn nữa thì e bán nhà rồi thầy ơi

1 Likes

Theo thầy cho đổi đời. Không giàu e bỏ chứng. Chấp chục cây sàn CL

3 Likes

E vẫn là đệ tử của thầy thầy ơi chưa rơi cổ nào nhưng cứa vào máu đau lắm rồi

2 Likes