Cafe lại chym lợn GEX này anh em ! thật sự báo chí giờ sao thấy thế nào ý..kiểu dắt mũi nhà đầu tư nhưng kiểu giật tít thế này anh em tỉnh đòn rồi?

Đặng Như Quỳnh mới bị bắt, nhưng các anh lỡ short rồi lại ra bài báo short tiếp. Nhưng mà muộn rồi các anh nhé, vàng thử lửa, DN tốt thì nó không thay đổi được, Mai short cover lại đi còn kịp không thì vỡ alo.

Biết là các anh hoạt động có tổ chức lỡ short xuống thì đâm lao theo lao nhưng viết thế này thì thối không chịu được, đó là lý do tại sao lâu rồi tôi không đọc CafeF , chỉ vào vietstock đọc bài vì nó minh bạch và tốt hơn.

VCI bỏ khuyến nghị cũ giá 38 tức là nó muốn khuyến nghị mới giá cao hơn thì sao ??, GEX trời sập à mà phải tiếp tục chym lợn ,lại muốn gây hoang mang dư luận nữa sao hả , Vnindex xuống vì tin đồn thất thiệt như vậy vẫn chưa đủ sao

cái gì làm quá cũng không tốt đâu.

Buồn !

CP lên xuống theo tin đồn à? Nếu tin tưởng GEX thì nó xuống càng là cơ hội cho các bác mua thêm chứ sao phải xoắn nhỉ?

mới bắt Phạm Như Quỳnh vì tin đồn bẩn . Giờ lại báo viếu kiểu này. Mới gọi lên anh bạn bên phong research VCI hỏi thủ, anh bạn chỉ bảo chuẩn bị sắp tới sẽ có những báo cáo research mới về GEX…vì những tiến triển lợi nhuận của năm 2022 của GEX quá cao, nên cần update lại …những báo cáo cũ được 1 anh bạn phụ trách mới chuyển công tác sang cty ck khác nên chưa cập nhật,vậy mà lều báo giật tít các kiểu … đến chán với media bẩn, ăn tiền

ngày nào chả qua VCI giao dịch ! ức chế vời kiểu dắt mũi của lều báo vãi lìn . Giật tít nếu không vào đọc thì dễ hiểu lầm, SSI đang khuyến nghị ầm ầm GEX kìa ! còn VCI đang update lại, nhưng giật tít kiểu âm binh ám hiệu đểu,

Gex cứ làm ăn tốt đấy , sợ bùi gì thằng nào

Công ty con của Gex cứ trả cổ tức cao ngất , cho lều báo hộc máu

Xem cadivi mà gex nắm 90% cổ phần này

Cafef càng ngày càng xuống cấp, chắc phóng viên giỏi đi báo khác rồi.

Mõm đi hơi xa

Nghỉ ngơi đi bác. Thức khuya hại tâm lý.

Haizz một cú đấm vào mặt cổ đông gex

Đâu có gì đâu nhỉ.

các ông đánh ck ở Việt nam phải hiểu một điều là khi tin tức ra có tín hiệu xấu thì nên mua vào cổ phiếu còn lúc nó ra tin tốt lành thì tốt nhất chốt lời, sau 2 tháng nữa gex khoog có về đỉnh 50 tôi cởi chuồng chạy khắp phố… vào amnhj đi anh em

má cafe mới sửa lại tiêu đề không giật tít nữa rồi

tối nó giật tít 1 kiểu , sáng nó đổi 180 độ

mẹ CafeF nó kiểu gì vậy

GEE NẮM 96.3% bác ơi. GEE Q1 LỢI NHUẬN KO DƯỚI 300TY, Q2 NGHIỄM NHIÊN ĐÃ CÓ 220 TỶ CỔ TỨC, VẬY Q2 LÃI TẦM 500 TỶ NHÉ.

Dòng Tuấn mượt vẫn ăn đấm khổ thật

Phần mềm quốc tế nó định giá 41 den 52, nên sẽ về giá đó thôi. Cần thời gian

Ai cũng biết thế nhg thời gian dành cho e nó lâu quá r hết quý 1 rồi mà vẫn rứa