Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

2 Likes

Tưởng thế nào

clíps này ra lâu rồi, cách đây trước tết thì phải hồi đấy quỹ chưa mua…PCTịch DIG sau đó đăng ký mua nhưng cũng Ứ MUA chê giá 60k đắt làm ae cũng cụt hứng…giờ quỹ nó vào là khác đấy, bọn đấy đánh giỏi lắm nó đưa HPG, VNM, FPT lên những đỉnh cao chói lọi anh em ôm các CP này cứ nằm yên hưởng thôi, chúc mừng ae đã có CP được quỹ qtâm nhé, mình thì bán lâu rồi không có duyên mới các quỹ TÂY,mình chỉ chơi CP ta giữ và nhỏ lẻ thôi, tiền mình có rơi cũng vào túi ae cũng thấy VUI

CEO hết game. kéo yếu tạo nến đuôi dài

Kkkk

Thanhthichdautu hay đăng tới đăng lui

Sắp đại hội cổ đông DIG
gặp được A7 không nhỉ

2 Likes

Sắp đại hội Võ Lâm

5 Likes

:laughing: :laughing:

Tây Múc CEO

1 Likes

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

AE đâu nhao lên hot hết đống 3M bọn nó kê bán CEO nào là bay mạnh thôi kkkk

mua a e đều thích mua giá đỏ… nên mấy a short thử xem… ai cướp hàng của ai

Bọn a là gà bị lùa đây, bọn anh đang béo đang giầu, muốn dc làm gà lùa như bọn a ko?

Tiền đè nghẹo cổ đông CEO 2023-2024 …’

4 Likes

Mời ace tham gia nhóm thầy A7 và các chuyên gia và các nhà đầu tư tại ;Link: ■■■■■■■■: Join Group Chat

A7 vô địch

Ôm CEO hay chọn lướt lát mấy cổ phiếu Dầu Mỡ - Phân A/E tự quyết định…

sgt ổn ko ae

Ae gom hết hàng chưa, tích lũy lâu ghê nhỉ