Căng quá ! Các ae bơi hết vào đây ko là bỏ mạng sạch

Chuyên gia đang chịu ko biết định giá siêu cổ DIG, CEO như nào. Thầy còn ko định giá nổi do bơm tiền liên tục như này cơ mà kkkk

1 Likes

Loanh quanh tiền chảy hết về đất. Ông nọ bà kia từ ông tỷ phú usd… đến bà nông dân bán tôm bán cá… buôn thúng bán mẹt cũng về với đất. Công nghệ lõi phân lô bán nền vẫn là công nghệ đỉnh cao tạo ra giàu sang phú quý :smiling_face_with_three_hearts: miệng chửi a7 nhg tay đi xúc đất. Mỗi a7 là nói thật. Kkkk

1 Likes

Mới chớm bơm tiền có tý đất đai đã nhảy múa sốt khắp nơi , các chuyên gia công ty chứng khoán như VND , SSI , rồi thép HPG cũng âm thầm múc đất , miệng nói một đằng tay âm thầm xúc đất một nẻo .
3 triệu tỷ đầu tư công bơm ra nền kinh tế 2021-2025 + 2 triệu tỷ gói hỗ trợ bù lãi xuất 2% bơm ra 2022-2023 => Khi nó ngấm lúc đó đất nó phát điên => CEO - DIG - L14 đừng hỏi đỉnh ở đâu?

2 Likes

Quá được ý chứ bác. L14, L18, DIG, CEO, NHA, HDC cứ mấy mã này tốt mà chúng ta đánh thôi

1 Likes

Thầy A7 là tuyệt đỉnh của vĩ mô. Học vẹt đều thua hết cứ ô a ơ… rồi đầu hàng hết. Haha

2 Likes

Đi đâu loanh quanh rồi cũng về với đất hết kkk

ối làng nước ơi, đất tăng ảo quá làm các chuyên gia, chủ tịch thi nhau đi xúc đất

lạm phát ko trú ẩn vào đất,cổ đất thì còn trú vào đâu.nghe chiên za đầu bò có mak ăn cám,kk

Em nghe Thầy nói chơi với thằng ngu mình cũng ngu theo. Haha chơi với người giỏi và học theo thì lên đại gia hết. Em đang nghe video thầy dạy trên youtobe

1 Likes

2-3 năm tới ngập tiền.
Càng nghi ngờ càng tăng.
Ai ko tin A7 cẩn thận còn cái nịt

64 Likes

Cảm ơn Thầy A7 rất nhiều!

Haha bác Bình hỏi trêu thôi bác :)) Bác ý trùm L18 đấy

2 Likes

VN đang thời kỳ vàng của phát triển, hội tụ đủ các điều kiện về thời cơ, con người, . . . để tới này sẽ vươn lên mạnh mẽ. Và 20-30 năm nữa VN sẽ hoá rồng hoá hổ Châu á, như Đài Hàn bây giờ. Vậy thì sẽ cần rất nhiều đất để phát triển đặc biệt đất ven đô ven các trung tâm để mở rộng. Nhu cầu sẽ tăng đột biến. Những tinh anh của xã hội bắt đầu đã và đang nhìn ra điều đó. Đến lúc cả xã hội đều thấy thì đã như Đài Hàn bây giờ rồi. Những người chẳng làm đất cát bao giờ như ssi còn nhảy vào, vì cơ hội là quá lớn.

Đệ tử Long Phan, Thái dúi, … vẫn đông lắm, ae cứ yên tâm mà cầm hàng

2 Likes

Tuyệt vời

Nghịch lý chiên za phím BDS giảm. Còn lãnh đạo các cty lớn (ông chủ của các chiên za) mang tiền đi đầu tư BDS kẻo sợ mất giá :joy:

3 Likes

CEO múc

Đi theo Gia cát A7 Tiên sinh để tìm sự giàu có…

m về mua sách quản trị cái ngu mà đọc Thái ạ :smiley:

3 Likes