Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

HAR trùm đất thảo điền…giá 15k ??? Sát thủ thiêm…có gì đó sai sai…tuần tới đua ce để tranh đất…thời tới cảng không kịp…

13 Likes

Nói ra thì thật là cay đắng nhưng đó là sự thật.

1 Likes

Har cứ 3x trước tết bác nhỉ😄

5 Likes

đểu ở chỗ nó chỉ nghĩ cho nó ăn vài %T+ mà có nghĩ tới anh em NĐT như chúng ta đâu. Nó đưa ra KN là để nó xả hàng.

Chỉ có điều thằng nào gọi vai đầu vai ngược thì đúng là phải vả vào cái mồm thằng chiên za này, trên khung W cái đường viền cổ chưa hình thành đã hô mô hình, mà mô hình này sẽ có nhiều điểm vào, nếu đã vào khi mô hình chưa hình thành thì phải vào tại thời điểm giá 311xx, còn nếu vào muộn thì phải đợi break cái đường viền cổ là phải vượt 36xxx với kl lớn mới vào ngay, chứ vào lỡ cỡ thế này thì đúng là bọn mới học việc đã đòi làm chuyên gia, trách gì người ta toàn thua lỗ là phải.

1 Likes

Thằng này mới chui từ l mẹ nó ra thầy ơi, 2001 nứt mắt ra chắc là F0 ôm thép, chưa đáng tuổi con cháu. Mà con cháu chúng ta cũng ko có gen ngu trội như nó

Đánh kiểu bọn nó A7 gọi là gì ấy nhỉ? À, mua bán như thằng ăn trộm, nhảy ra nhảy vô như thằng thần kinh múa linh tinh. Kkk

10 Likes

Ko thể bọn nó đói lắm cụ. Lấy đâu ra tiền nuôi hệ thống. Phải bắt nđt mua bán nhiều mới có ăn chứ. Kkk

Tuyệt vời

Cảm ơn bác đã phím hàng, bác về gọi cả họ nhà bác vào mà xúc đi , pic này ae chỉ đồng lòng nhất chí theo thầy A7 thôi

Cả họ tôi múc rồi đấy!

2 Likes

Ceo mục tiêu 150K trước tết ko nói nhiều

Mai e cắt thép quá tất tay 50k CEO gỡ

4 Likes

Dạ, thế em chúc cả họ nhà bác kiếm được cục to, bọn em chỉ theo A7 kiếm vài ly cafe sống qua ngày thôi

Full CEO là giàu

1 Likes

Diễn đàn tự do trao đổi làm gì mà căng thế =)) DIG tôi cầm từ 2x mà

Theo thầy A7, múc

Em đã nạp đạn xong. Thứ 2 gom thêm CEO

5 Likes

Thứ 2 lại đua Ce tiếp CEO DIG lên 200k trước tết âm cho bọn SBS và VDS chúng nó tự vả mồm nó cho thiên hạ thấy nó ngu dốt ạ.

3 Likes

Ngu nên nó mới khuyến nghị mua NGK target 62k.Đọc cười không nhặt được mồm

4 Likes