Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Bác nói rất đúng ạ! Em là nhân chứng sống ạ. brokers & môi giới cứ phím những con lõm sau khi T3 về lại lỗ vài %, rùi kêu cắt lỗ. Cuối cùng họ ăn 2 đầu phí: đầu mua & đầu bán, trong khi F0 bán lỗ sặc máu. May mắn là em ôm BĐS từ tháng 8 đến bây giờ không chuyển đổi gì hết, nên họ chỉ ăn được em 1 lần từ tháng 8 đến giờ, nên bây giờ họ cay cú quá vì đang ôm bank chứng thép đang bị cắt máu mỗi ngày mà còn bị em khoe tk BĐS nên cay quá kick em ra khỏi room luôn ạ!

4 Likes

muc đích cũng là kiếm tiền thôi bác, nó đói chết mẹ r, gào thét tiền về bank chứng thép cho mà húp :3

DIG cũng bị chúng nó dìm hàng đó.
Nhưng càng dìm chỉ càng chứng tỏ bọn nó và khách hàng của bọn nó không có hàng CEO và DIG, hàng ngày nhìn danh mục của bọn nó rách bươm vì bank, thép, blue rồi ghen ghét cổ đông cầm bđs.
Đến giờ fomo, chịu không nổi phang bài chim lợn hy vọng doạ được mấy người yếu bóng vía rụng hàng.
Chúng nó đang như một lũ ch…ó hoang sắp chết đói chết khát. Ae cẩn thận chúng nó cướp mất hàng siêu phẩm hiếm có.

2 Likes

Vì nó bận đu đọt NKG rồi nên giờ phải chim để cắt lỗ nhảy qua

4 Likes

Tất cả ae theo lời hiệu triệu của A7, chuẩn bị đạn dược t2 húc, múc ,xúc CEO, DIG cho ce luôn từ sáng

3 Likes

Đã chuẩn bị xong súng ống đạn dược Thầy ạ, mai xúc nốt không cho bọn chiên za miếng nào để bọn chúng kêu gào hộc máu mồm, 3 năm sau bốc mả bọn nó.

3 Likes

Chiên da Thái Dúi không còn chuyện gì khác để nói ngoài việc nhai đi nhai lại vụ THM. Bố tiên sư thằng mất lộc

2 Likes

AE Theo A7 không giàu thì thật là có lỗi

4 Likes

Thánh chiến lật đổ cổ bank, bị chúng ló cướp ngôi 10 năm nay rồi, nhục quá!!!

3 Likes

Cám ơn cao thủ chia sẻ

1 Likes

Ae xông lên , chủ tịch lên tiếng r ,
Múc xúc húc
Cướp hiếp giết
Kkkkk

9 Likes

CỨT DÍNH ĐẤT CŨNG TĂNG MÚT CHỈ… ae giết lên theo đội quân A7 !

1 Likes

Em ghét Thầy A7 vì Thầy dắt ACE vào kho báu rồi Thầy để cho ACE tự chia nhau mà Thầy k lấy gì.

2 Likes

Ldg dài hạn đk k thầy ơi

Ceo 27- 28%s để có 19%

L14, Dig, Ceo siêu cổ phiếu A7 chọn vừa đáp ứng cho người vào trước sau đều có ăn, đó là những doanh nghiệp tăng trưởng bền vững nhất, lợi nhuận khủng nhất nên nhiều thằng chim lợn ở ngoài không ăn đc cay cú, sau này hoá điên nhập trại tâm thần hết vì bắt nó giảm mà nó cứ tăng hehehe

Ceo dig đều ngon, mỗi mã vào 1 ít b ạ!

Từ ngày em học tư duy của thầy sờ đâu cũng ra tiền . Mua cổ nào cũng x3 x5 hay thật. Ngày này năm trước NAV 60tr sau đó em nghỉ việc tập trung đầu tư vèo cái 1 năm sau mà ko hiểu sao NAV giờ nó tăng lên hơn 100 lần và chưa thấy giấu hiệu dừng lại. Em cám ơn thầy rất nhiều Ạ.

4 Likes

Kkk

Bài này A7 viết quá hay. Trong xã hội này, NGƯỜI GIÀU chỉ chiếm 5% toàn xã hội sau đại dịch tỷ lệ này ngày càng giảm đi. Những người giàu họ luôn có hướng đi riêng cho mình cũng giống như chứng khoán ai cũng nghe media thì chẳng còn ai thua lỗ. Cơ hội trăm năm có một không xúc cổ đất trú ẩn thì đã bỏ qua cơ hội lọt top 5% của vũ trụ rồi !!!

2 Likes