Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

sịn quá, em ít tiền cũng tranh thủ được 400 cổ giá 113.8 hehe

lời hiệu triệu thánh chiến của A7 đã đến giờ đẹp rồi → cướp giết công thành chiếm đất tạo dựng giang sơn thôi các ae thiên triều

Múc nào. Vừa thêm đc ít ceo đỏ :grin:

con nào cũng siêu cổ nên em chia đều luôn 3 con rồi, thế nào mà lại vớ được giá đỏ đẹp quá haha

Múc cho bớt sợ

Ôi CEO. Cơ hội cho ai còn tiền, hôm nay vợt giá sàn. Ngon.

8 Likes

Đỉnh điểm của hoảng loạn, đào tẩu B- C -T với gia tốc ngày càng mạnh điển hình thứ 6 tuần qua, AE nào đã từng chinh chiến sẽ nhìn rõ điều đó, tranh nhau, CƯỚP TÀU sắp diễn ra với cường độ SIÊU BÃO … lời A7 tiên tri trước hàng thập kỷ, nhắn nhủ lùa AE đệ tử ổn định ngồi vào vị trí … Vô cùng bái phục Đại Ka - ĐẤT và CỔ ĐẤT là VUA

1 Likes

bác may mắn quá, em vợt được giá đỏ cũng thấy hp rồi

Chim lợn hả cho vào nồi luôn

2 Likes

Tính giá khi bán 1 Dự Án Vân đồn thì CEO đã là 350k rồi. Nếu bán hết các Dự Án thì CEO lên tới 900k (Tính theo giá đất hiện nay thôi). Vậy CEO giá này là cao hay thấp thi anh chị em xem nhé.

1 Likes

ô, sao thế này, media , chim lợn ??? sao lại thế này

Cứ ceo,dig l14 mà quất nhưng ngắn hạn ưu tiên ceo chạy nhanh, dig dài.hơn chút l14 là chúa tể

2 Likes

Giống quan điểm của mình

nay Tivi vtv có nói Sbs định giá CEO 21.7, vcsc gì đó bảo DIG 36.1. Đề nghị ace lên tivi mà mua nhé. Chứ CEO 9x ko mua, DIG 11x ko mua lại sắp đua trần rồi

Có 6 người viết bài tạo ra giá trị…

1- A7 huyền thoại
2 - taubien2015
3- Xigahanabana
4- DeTuA7
5- Dao Thanh Binh
6- Dam_Dam

Có 5 kẻ hại đời F0 nhiều nhất
1- Thái Phạm
2- Long Phan
3- quansucamap
4- Thắng ơi
5- Bạch Huệ ( nhà báo đần )

:rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Em xin bái anh 7 làm sư phụ ạ!:smiley::smiley::smiley:

2 Likes

quân bank thép chứng đã tắm máu.

kkkkkk

Ai ai ai…??? ai đã sinh ra Thầy A7, tại sao trên đời này lại có người như Thầy mà k cho em biết sớm ??? em ghét ông trời vì k cho em bén duyên sớm với Thầy A7.

2 Likes