Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Lịch sử ck sẽ viết rằng A7 nhà đầu tư vĩ đại nhất thế kỉ 21 một mình cân tất media, chim lợn, lều báo, chiên za, tự doanh… Kkk

63 Likes

Cái gì nó thật thì vẫn là thật thôi đại ka ạ. CP Nó mạnh nó khoẻ ko ai làm gì đc nó ! A7 có tâm có đức mặc sức mà ăn. Các cụ bảo thế rồi !!! Kkk

2 Likes

Bố đã nói rồi sáng ko múc thì phiên sau lo mà đua CE nhé, hôm qua tưởng bán sàn rồi mua lại giá thấp hơn à, còn cái nịt

12 Likes

Ngưỡng mộ cụ quá kkk

29 Likes

Ceo kết tuần trên 100 nhé

Lịch sử sẽ ghi danh A7 là nhà đầu tư vĩ đại nhất!!!

2 Likes

image
Chim lợn ơi kêu đi :heartbeat: :heartbeat:

3 Likes

Anh A7 múc CKG nhé! Đúng tiêu chí của anh! Vốn nhỏ, sở hữu toàn quỹ đất trung tâm Phú Quốc, Rạch Giá giá tỷ đô!!!
Hàng tồn kho thành phẩm 3000 tỷ đang bán gấp 4 lần Vốn điều lệ và vốn hóa chỉ đang 2500 tỷ!

L14 là BRK.A của VN

Hẹn gặp ae ở ĐHCĐ L14

1 Likes

Sách tây sách tầu ko bằng tư duy A7

2 Likes

Bán chán lại đua trần à mấy con zời

chim lợn đâu ra đây ông gom bắn bỏ 1 thể

Hàng A7 vô địch Tam sàn :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Vô đối!!!

3 con đánh chụm của mình CEO DIG L14 tím hết. Thanks đại ca A7 dẫn đường chỉ lối.

2 Likes

Một chuyên gia đầu tư của Mỹ sang Việt Nam mang 10 triệu đô sang đầy ắp 3 vali tiền. 5 năm sau quay trở lại quê hương, ngài trở về với 3 vali đầy kinh nghiêm, thiếu một đôi dép. Bạn bè xúm lại hỏi vì sao thế? “Bên Việt Nam họ đánh DU KÍCH. Cứ nhằm lúc tôi múc là họ rút PHÍCH ĐIỆN. Đây quả là diệu kế!!!”

1 Likes

Thầy xem hộ em con TIG có ổn ko thầy ?

=)) Đúng là chả có TÂy nào có bài này giống VN đâu cụ ơ =))

2 Likes